Msitutoe kwenye habari iliyopo mjini kwa sasa ya Yanga kuangukia pua asubuhi mapema caf champions league kwa kutuletea takwimu zilizopitwa na wakati!

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,036
2,000
Mechi mbili za cafcl zote wamepigwa. wameshindwa hata kujitetea walau kudraw hata mechi moja kima hawa.
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
3,934
2,000
Habari iliyopo mjini ni utopolo kuangukia pua asubuhi na mapema caf champions league!! Hizi takwimu za mapato ya msimu uliopita mngetoa msimu uliopita!! Acha tuongelee habari ya mjini kwa sasa !
Simu ni yako,bando lako ID fake ni yako,bado unalia na takwimu za Yanga,andika ukolo wako dhidi ya Yanga hakuna atakayekushika mkono wala kukuzimia data KOLO
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,771
2,000
Simu ni yako,bando lako ID fake ni yako,bado unalia na takwimu za Yanga,andika ukolo wako dhidi ya Yanga hakuna atakayekushika mkono wala kukuzimia data KOLO
Povu la nini!! Habzri ya mjini iko pale pale! Lengo la utopolo kwa mujibu wa msemaji Haji manara si kufika hatua ya makundi bali kuvuka hatua ya makundi!! Kwa utopolo kufika Nigeria tayari wamevuka hatua ya makundi!! Kwa aibu hiyo kwa nini usitafutwe mkakati wa kuwapumbaza wanautopolo kwa kuwapa takwimu za zisizohusiana na soka tena za msimu uliopita na wanautopolo wataridhika na hilo na maisha yaendelee !
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
3,934
2,000
Povu la nini!! Habzri ya mjini iko pale pale! Lengo la utopolo kwa mujibu wa msemaji Haji manara si kufika hatua ya makundi bali kuvuka hatua ya makundi!! Kwa utopolo kufika Nigeria tayari wamevuka hatua ya makundi!! Kwa aibu hiyo kwa nini usitafutwe mkakati wa kuwapumbaza wanautopolo kwa kuwapa takwimu za zisizohusiana na soka tena za msimu uliopita na wanautopolo wataridhika na hilo na maisha yaendelee !
.
Screenshot_20210925-201759-1.jpg
 

tony92

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
1,038
2,000
Sawa mkuu hiyo ishapitwa na wakati

Habari mpya kwasasa simba kapigwa na Yanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom