Msitongozane usiku


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
quote_icon.png

ukizoe kutongoza usiku uwezi elewa nilichosema;;soln
acha mpende mwenzio kama ni kutongozana tongozaneni mkiwa mchana kweupe....kwa kukusaidi huyu bana alikutana na binti usku akapenda.akachukua namba keshoye alipomwona akachomoa si yeye na hapo
else tumwombe kikwete msada wa elimu ya bure
 
K

Kibomu

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
K

Kibomu

Member
Joined Nov 11, 2010
7 0 0
Tena kweli sometimes usiku inawezekana jamaa lina mzigo mkubwa wa chini, sasa gizania utajuwaje, likiushusha utakimbia na kusahau chuuu.....p
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Mi hakili yangu naijua sio mgando kabsaaa mh lakini ndugu hii story yako sijaielewa kabsaaa yani haieleweki nini tena unajaribu kuelezea nini eti, siajambua hata moja. JESUS IS MY HOME BOY.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,401
Likes
136
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,401 136 160
ukome !!!!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
mi hakili yangu naijua sio mgando kabsaaa mh lakini ndugu hii story yako sijaielewa kabsaaa yani haieleweki nini tena unajaribu kuelezea nini eti, siajambua hata moja. Jesus is my home boy.

ukizoe kutongoza usiku uwezi elewa nilichosema;;soln
acha mpende mwenzio kama ni kutongozana tongozaneni mkiwa mchana kweupe....kwa kukusaidi huyu bana alikutana na binti usku akapenda.akachukua namba keshoye alipomwona akachomoa si yeye na hapo
else tumwombe kikwete msada wa elimu ya bure
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
ukizoe kutongoza usiku uwezi elewa nilichosema;;soln
acha mpende mwenzio kama ni kutongozana tongozaneni mkiwa mchana kweupe....kwa kukusaidi huyu bana alikutana na binti usku akapenda.akachukua namba keshoye alipomwona akachomoa si yeye na hapo
else tumwombe kikwete msada wa elimu ya bure
Ooh hapa sasa nimekupata, maelezo mafupi bt nimeyaelewa zaidi. Thanx.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Hakieleweki kitu mpwa..
Tatiozo ni nini?
Bia za Rose Garden au ??
kaka mmoja alikuwa akitoka ofisini gafla akaniambia ndugu twende tukale msosi pale rose garden
nkamwambia naupenda wa breakpoint akakataa kabisa m nikamwambia nishshe hapa
kumbe kijana jana usiku alikuwa kwenye mtaa wa watu akakutana na kabinti kamija akaomba namba ya simu anavyodai wakaonana wakatongozana lakini ilikuwa gizan kidogo

alimuahidi kumeet rosegarden gafla akamwambia njoo hapa millenium tower unaijua akasema hapana m nimetoka iringa sina mwezi..nkamwambia hao wale wale watchout ukienda opote niachie vitu vyako utamkuta posta ukifanya mchezo akasema subiri kaka..akamwambia basi tax sh ngapi akaambiwa alfu 2
akasema lipa ntakuja kukupa

binti akaenda na kashuka ;akalipa tax ikaondoka.sie tulikuwa kwenye parking tunamsubiria tuvuke kwenda millenium..jaman wanaume sie..jamaa akapiga simu kusema mbona afiki...akamwambia nimeshafika saa nyingi..nikamwambia si yule anaepokea akasema sio yule nkamwambia piga akapiga binti akapokea
akika dhambi kubwa inayotutesa ni tamaa ukiacha uongo..jamaa akapiga tena akika sikuamini akapitiliza na kwenda bar nikamwambia ni bindamu yule akasema kaka demu gani wewe yaani hata sijui ilikuwaje nkamwambia mwambie samahani nina haraka mpe na buku zake 2 jamaa akakataa katakata

so nawaomba najua mpaka ndoa mlolongo mrefu ila ukichagua jitahdi kuepuka mapenzi ya gizani mtakuja kukimbia watu tena na kujiongezea dhambi yamkini yule dada akuwa na nauli ya kurudi labda ...anyway
tuwe makini na hili
WANA JF
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,455
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,455 280
Ingawa stori nzima ni rambe lakini ina fundisho zuri sana. Kutongoza usiku hasa kwenye clubs si jambo ambalo nitamshauri mtu afanye. Na kwa bongo watu washukuru hakuna ma transexual wengi la sivyo jinsi kulivyo na ma utitiri ya baa watu lazima wangekuwa washaingia mkenge. It's spooky.
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
kaka mmoja alikuwa akitoka ofisini gafla akaniambia ndugu twende tukale msosi pale rose garden
nkamwambia naupenda wa breakpoint akakataa kabisa m nikamwambia nishshe hapa
kumbe kijana jana usiku alikuwa kwenye mtaa wa watu akakutana na kabinti kamija akaomba namba ya simu anavyodai wakaonana wakatongozana lakini ilikuwa gizan kidogo

alimuahidi kumeet rosegarden gafla akamwambia njoo hapa millenium tower unaijua akasema hapana m nimetoka iringa sina mwezi..nkamwambia hao wale wale watchout ukienda opote niachie vitu vyako utamkuta posta ukifanya mchezo akasema subiri kaka..akamwambia basi tax sh ngapi akaambiwa alfu 2
akasema lipa ntakuja kukupa

binti akaenda na kashuka ;akalipa tax ikaondoka.sie tulikuwa kwenye parking tunamsubiria tuvuke kwenda millenium..jaman wanaume sie..jamaa akapiga simu kusema mbona afiki...akamwambia nimeshafika saa nyingi..nikamwambia si yule anaepokea akasema sio yule nkamwambia piga akapiga binti akapokea
akika dhambi kubwa inayotutesa ni tamaa ukiacha uongo..jamaa akapiga tena akika sikuamini akapitiliza na kwenda bar nikamwambia ni bindamu yule akasema kaka demu gani wewe yaani hata sijui ilikuwaje nkamwambia mwambie samahani nina haraka mpe na buku zake 2 jamaa akakataa katakata

so nawaomba najua mpaka ndoa mlolongo mrefu ila ukichagua jitahdi kuepuka mapenzi ya gizani mtakuja kukimbia watu tena na kujiongezea dhambi yamkini yule dada akuwa na nauli ya kurudi labda ...anyway
tuwe makini na hili
WANA JF
sijakuelewa kamanda. Nadhani inabidi story ui-edit
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
mi hakili yangu naijua sio mgando kabsaaa mh lakini ndugu hii story yako sijaielewa kabsaaa yani haieleweki nini tena unajaribu kuelezea nini eti, siajambua hata moja. Jesus is my home boy.
kwakweli naungana nawewe.second part na third part hawaeleweki kama yupi ni yupi...
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
kaka mmoja alikuwa akitoka ofisini gafla akaniambia ndugu twende tukale msosi pale rose garden
nkamwambia naupenda wa breakpoint akakataa kabisa m nikamwambia nishshe hapa
kumbe kijana jana usiku alikuwa kwenye mtaa wa watu akakutana na kabinti kamija akaomba namba ya simu anavyodai wakaonana wakatongozana lakini ilikuwa gizan kidogo

alimuahidi kumeet rosegarden gafla akamwambia njoo hapa millenium tower unaijua akasema hapana m nimetoka iringa sina mwezi..nkamwambia hao wale wale watchout ukienda opote niachie vitu vyako utamkuta posta ukifanya mchezo akasema subiri kaka..akamwambia basi tax sh ngapi akaambiwa alfu 2
akasema lipa ntakuja kukupa

binti akaenda na kashuka ;akalipa tax ikaondoka.sie tulikuwa kwenye parking tunamsubiria tuvuke kwenda millenium..jaman wanaume sie..jamaa akapiga simu kusema mbona afiki...akamwambia nimeshafika saa nyingi..nikamwambia si yule anaepokea akasema sio yule nkamwambia piga akapiga binti akapokea
akika dhambi kubwa inayotutesa ni tamaa ukiacha uongo..jamaa akapiga tena akika sikuamini akapitiliza na kwenda bar nikamwambia ni bindamu yule akasema kaka demu gani wewe yaani hata sijui ilikuwaje nkamwambia mwambie samahani nina haraka mpe na buku zake 2 jamaa akakataa katakata

so nawaomba najua mpaka ndoa mlolongo mrefu ila ukichagua jitahdi kuepuka mapenzi ya gizani mtakuja kukimbia watu tena na kujiongezea dhambi yamkini yule dada akuwa na nauli ya kurudi labda ...anyway
tuwe makini na hili
wana jf
edit kidogo stori inaonekana ni nzuri
 
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
241
Likes
2
Points
35
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
241 2 35
Umenikumbusha mbali sana mkuu juzi kati kunajamaa yangu alitongoza demu kizani mara wakakubaliana jamaa akamchukua yule demu hadi kwake alipowasha taa kumwangalia yule demu kakondeana alifu anavipele jamaa akanibeep baada ya kumpigia me nashangaa ananiambia nakuja sasa hivi akamwambia yule demu twendezetu tutarudi tena kunajamaa ananiita walipotoka jamaa ndo ikawa pona pona yake!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
umenikumbusha mbali sana mkuu juzi kati kunajamaa yangu alitongoza demu kizani mara wakakubaliana jamaa akamchukua yule demu hadi kwake alipowasha taa kumwangalia yule demu kakondeana alifu anavipele jamaa akanibeep baada ya kumpigia me nashangaa ananiambia nakuja sasa hivi akamwambia yule demu twendezetu tutarudi tena kunajamaa ananiita walipotoka jamaa ndo ikawa pona pona yake!
we unasemea hiyo kuna mshikaji alikuwa akifanya kazi kwa ndege si unajua usiku mambo ya nyt stop akachukua mzigo kia asubuhi anaa mka ikabidi auamshe mapema uwahi wenzake wasiuone jamaa alikuwa na mazoea ya kupiga gizani.jamaa alipoamka akiwa na akili timamu lohhh akakuta demu mabaka matupu nyuma mbele...akamkimbiza bila hata kuoga alipokuwa angan akapiga kama ameniua mimi basi yaani alivyoonekana mzuri...mungu amrehemu sasa ni marehemu wote wawili...hatari ndio maana kuna marafiki zangu wawili siwalaumu lakini wao huwa wanajijua udhaifu wakiwa wanatongoza wanavaa kabisa kikieleweka awaitaji shida..unajua kinachowaua wengi ni ile tamaa ya goli la kwanza na ndio maana angalia wengi wakichukua comond 3 ukikuta moja imetumika basi kapigwa mbili huyo ukikuta mbili zimelowa kapigwa tatu..so kama unajijua vaa mapema mkiingia unaingia....usiwe kwenye lile kundi ati anampiga game ya kwanza kavu ya pili unavaa mondoc ya nini endelea kula urojo ukukule
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Umenikumbusha mbali sana mkuu juzi kati kunajamaa yangu alitongoza demu kizani mara wakakubaliana jamaa akamchukua yule demu hadi kwake alipowasha taa kumwangalia yule demu kakondeana alifu anavipele jamaa akanibeep baada ya kumpigia me nashangaa ananiambia nakuja sasa hivi akamwambia yule demu twendezetu tutarudi tena kunajamaa ananiita walipotoka jamaa ndo ikawa pona pona yake!
kuokota okota kutawaponza wengi,sasa inamaana huyo dada alikua kavaa miguo mingi hadi jamaa yako ashindwe kumuona alivyokonda hadi wafike chumbani ndo amuone au?maana mtu aliyekondeana hadi usoni unamuona tu.anyways,kaka zetu kuweni makini tunawahitaji.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
kuokota okota kutawaponza wengi,sasa inamaana huyo dada alikua kavaa miguo mingi hadi jamaa yako ashindwe kumuona alivyokonda hadi wafike chumbani ndo amuone au?maana mtu aliyekondeana hadi usoni unamuona tu.anyways,kaka zetu kuweni makini tunawahitaji.
Ooh so sad, mtu kufa kwa uzembe wa tamaa zake mungu amlaze mahala pema maskini.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
m nahisi wanandoa kama mnajuana mwachie mwenzio aweke condom kwenye gari ama umpe awe huru nazo..unajua nimerealize wanaume wengi wanapenda kuvaa lakini ile hali ya kwanza ndio inawaumiza wengi wanashikwa na haya ya kuuliza mhudumu na kuishia liwalo na liwe...haya ndio inawaua bora mtu kama unajijua tembea nazo ama vaa kama washikaji hapo juu wanaenda kutongoza wakiwa na full FIRSTAID
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119