Msimbazi Polisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimbazi Polisi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakalende, Mar 2, 2010.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,258
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Maji taka na uchafu ulio ndani ya ukuta wa majengo ya kituo cha Polisi cha Msimbazi unatishia afya za wakazi wa eneo hilo kama ulivyonaswa na kamera ya mpiga picha wetu Kariakoo jijini Dar es Salaam jana. Hatua za dharura zinapaswa kuchukuliwa kuepusha magonjwa ya kuhara na kipindupindu.
    (Picha kwa hisani ya HabariLeo)

    Kumbuka hapa vilevile wanaishi familia za askari, inashangaza pale wasimamizi wa sheria wanaposhindwa kuonyesha mfano kwa manufaa yao wenyewe.

    Labda MGAMBO wa jiji watumwe hapa kuwawajibisha maafande?
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,378
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    usimshangae mende na usafi wake uliza anpo ishi,
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa namna hii RUSHWA itaisha?????
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,936
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    MLiona akina Masanja nao walitoa hiyo issue ya usafi wa hapo Polis Msmbazi, kweli inasikitisha
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,486
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kamanda nimekuchukulia PF3 kwa kuumiza mbavu zangu!
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,256
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa wanaojenga majengo na kukarabati Majengo ya Serikali ni wakina nani? Sio Wizara ya Ujenzi??? Polisi walinde raia na mali zao kisha wakarabati jengo sasa hii uonevu kwa polisi
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama wameiona hii wanapaswa kujirekebisha haraka vinginevyo wachukuliwe hatua na maafisa wa afya wa mkoa haraka sana.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hehehehe
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,560
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    yale maji yananukaa saanaaaaa
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,482
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Aibu kwa maafande wetu!Wahusika fanyeni usafi. Maafande siku hizi mimi nawapenda sana jinsi wanavyoichapa kazi...tofauti na enzi za mzee wa kununa....Mahita.
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,033
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna kupona kweli?? Chonde chonde jamani!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,486
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    The question is..(Tujibu kutoka kwa mioyo yetu bila kumung'unya maneno).

    Kipya ni kipi hapa??

    Mlitegemea kitu tafauti?? Kwa input ipi mliyoweka?? Au mnadhania maendeleo yanaendeshwa ktk mfumo wa perpetual machine??
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,912
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenifurahisha, mgambo wako kwa ajili ya kukimbizana na machinga maana kunalipa!!Halafu ujue hapo ni choo cha haja ndogo!!! Nisameheni ila ukweli ndiyo huo!!!! Wanakojoa ndani ya chupa za maji ya uhai, na mhusika anajifanya anamwaga maji kumbe ni mkojo!! Na hii inafanyika sehemu nyingi sana hasa maeneo ya foleni hao wauza maji au vitu vya mkononi wanajibanza na gari anakojolea ndani ya chupa faster na kumwaga, huku haogopi nata abiria au wenye magari!!!! Tanzania kuna makubwa (reforms) yanatakiwa, tena kwa nguvu kubwa sii lelemama.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,623
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kipindupindu kukitokomeza Dar kwa staili hii ya uchafu ni ndoto za abunwasi. Hii Picha inatoa taswira ya jiji la Dar lilivyo chafu kupindukia na kwamba si mahali salama pa kuishi.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...