Msimamo was vyama pinzani ni sawa na kukuwadia ubepari uchwara!

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,713
2,000
Pamoja na matatizo ya mikataba mibovu kuwahusisha viongizi wa awamu zilizopita, hasa ile ya Mkapa na Kikwete, hata hivyo msimamo wa vyama pinzani unatia shaka.

Ni vyema tumejua sasa kosa la kuelekea uhaini, kwa viongozi waliopita kusaini mikataba kwa maslahi yao binafsi.
Hili sakata la mikataba yenye utata lichukuliwe hatua, kwa msimamo huo, UHAINI.

Kinachotia shaka kubwa niuinzi kushabikia hawa mabepari uchwara kwa nia tu ya ati "kuikomoa " CCM.

Wakati wa vita kama hii ya uchumi, mtu kushabikia adui ichuliwe kama uhaini.

Tusilichekee hili, htu zichukuliwe mapema.
 

Allen Kilewella

Verified Member
Sep 30, 2011
13,457
2,000
Mmeshachanganyikiwa tayari. Ni kama wale watu wenye imani ya ushirikina wamwite Manyaunyau kuja kutoa uchawi halafu ndani ya nyumba yako mwenywe uliyemwita Manyaunyau ndiyo kinakutwa "kipembe" cha uchawi. Tatizo la nchi hii ni CCM na siyo wapinzani.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,418
2,000
Mirembe ndio mahala kwenye chama chakavu yani hamjawahi kua na akili hata tone,mikataba msign nyinyi leo mnakuja kulalamika kua mmeibiwa,nyambafuu zenu wewe unakua na akili kma ya lusinde au lemutuz
 

Debe Tupu

Member
Apr 20, 2017
34
95
Mwl Nyerere aliwahi kusema ktk vita
ya kiuchumi watatokea baadhhi ya watz
wenzetu watakao watetea mabepari
na hawa ni wasaliti wakubwa Sana.
Watz tunaoipenda nchi yetu tuna wajibu wa kuwapuuza hao mabepari.
 

iwamusani

JF-Expert Member
Aug 17, 2014
299
500
Wewe unaelewa nn unaposema "vyama vya upinzani" ? Km ni vyama vya upinzani acha viendelee kupinga...
 

UKAWA2

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
2,186
2,000
Kuandika kwenyewe unaandika kama unaharisha 'Kuwahusifa viongizi was awamu zilizopita" ndio nini. Au wewe ni Bashite?
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,713
2,000
Mmeshachanganyikiwa tayari. Ni kama wale watu wenye imani ya ushirikina wamwite Manyaunyau kuja kutoa uchawi halafu ndani ya nyumba yako mwenywe uliyemwita Manyaunyau ndiyo kinakutwa "kipembe" cha uchawi. Tatizo la nchi hii ni CCM na siyo wapinzani.
Wewe ni mjinga waliwao, pengine hujui kuwa iliyotibua sakata la wizi huu ni serikali ya CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom