Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamo wangu kuhusu ilani ya siku30 ya kutaka nilipe fidia ya 200ml

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nanyaro Ephata, Apr 5, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Ndugu wanaJF
    Mtakumbuka siku ya jumamosi tarehe 2.4.2011,nilieleza jinsi nilivyomkamata na kumpeleka kituo cha polisi wakala aliyekuwa anakusanya ushuru wa maegesho ya magari kwenye kituo cha kuratibu safari za kwenda kwa babu,kinyume cha sheria
    Jana asubuhi nilikuta ilani kutoka kwa mwanasheria wa huo wakala ikikusudia kunipandisha kizimbani baada ya siku 30,kudai fidia ya 200mil,kwa kuharibu mali,kuwadhalilisha,na kuwapeleka polisi kinyume cha sheria
    MSIMAMO WANGU.Ninaamini kwenye kile nilichokifanya na nitayasimamia maamuzi yangu,kimsingi nimemtaka aende MAHAKAMANI;na tukutane huko,lakini pia akihitaji mchango ili aweke jopo la mawakili nipo tayari kumchangia
    Nimechagua kutokuogopa na kamwe sitishwi,wala sitaogopa kutetea maslahi ya wananchi,
    nawasilisha
    Nanyaro
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 715
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    :disapointed:
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuchangia nipe thread hiyo ili niipitie kisha tuwasiliane mkuu,
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu wasikutishie nyau. Mbele kwa mbele mahakaman, hakuna kuogopa kama wanataka mil200 waende kwa EL, RA na mwezao zitto K
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,715
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Esoteric
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanasheria huyo anakusudia kukushtaki kwa kosa gani?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    umeongea kwa jazba sana. Wengine hatujapitia hiyo thread yako ya awali.
    Tupe summary ilikuwaje.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu tutupie iyo thread ya kwanza then tujue tunajibu vip hi siredi
     
Loading...