msimamo wa serikali ya TZ kuhusiana na Mgogoro Ivory Coast | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msimamo wa serikali ya TZ kuhusiana na Mgogoro Ivory Coast

Discussion in 'International Forum' started by Ngambo Ngali, Dec 18, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jumuiya ya kimataifa imekuwa ikilaani vitendo vya Rais Gbagbo kukataa kuachia madaraka na kukabidhi madaraka huko Ivory Coast.

    Nini msimamo wa serikali ya Tanzania kwenye suala hili? Serikali haijatoa tamko mpaka leo, jee, ina maana inakubaliana na vitendo vilivyofanywa na rais Gbabgo.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,411
    Likes Received: 3,034
    Trophy Points: 280
    Msimamo wetu ni uleule wa AU......hatuna mwingine nao ni............Gbagbo ampishe mwenzie....ingawaje hatuna moral authority on that..............sisi wenyewe JK alipigwa mweleka mkali na Dr. Slaa na sasa hivi kawa kingang'anizi madarakani kama Gbagbo...........
     
  3. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi tuna ushahidi na hili na kama tunao kwa nini tusiishitaki tume ya uchaguzi katika mahakama za kimataifa au nako sheria hazituruhusu?


    Tunaendaje kwenye chaguzi ambazo sheria zinabana kila mahali kama si kujitafutia matatizo?

    Je Ivory Coast sheria zao ni kama za wabongo?, Mbona wao kuna sura tofauti na Tanzania?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    sisi nimbayuwayu mkuu... tunasubiri AU waseme basi tutakua huko
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu gani cha kusema mbona kila kitu ni wazi sana, mahakama bila kuombwa imebatilisha uamuzi wa tume na kubatilisha matokeo ya uchaguzi na kutangaza mgombea wao.

    Jana AU wanatangaza kuwa katibu mkuu naenda kusuluhisha, kuna nini cha kusuluhisha huko, issue ni wazi gbagbo ni mwizi aondoke hakuna kumung'unya maneno.

    Double standards, kwa nini Rais asipeleke jeshi kumuondoa gbagbo kama alivyofanya comoro???
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    do you expect anything white from the charcoal?
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes, majivu....
     
Loading...