• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msimamo: Sitashiriki Misa ya Christmas kwenye kanisa ninalolishiriki miaka yote kwa vile halipigi vita utekaji

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,784
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,784 2,000
Baada ya kutafakari kwa muda mfupi nimefikia hitimisho kwamba kuanzia leo sitashiriki ibada zote kwenye kanisa ninaloshiriki siku zote na nililozoeleka kuabudu baada ya kanisa hilo kufumbia macho utekaji unaofanywa nchini mwetu.

Kanisa hili ni miongoni mwa makanisa ambayo watuhumiwa wa utekaji husali pia, nimeamua kujiondoa kwa hofu ya kumchukiza Mungu kwa kushirikiana madhabau na wanaonyooshewa vidole na wananchi huku kanisa langu na viongozi wake wakinyamazia, natambua kwamba dhambi ya kushirikiana na wenye tuhuma hizi itanikabili mimi binafsi mbele za Mungu bila Mchungaji au baba Paroko kunisaidia, najua wapo wanaosema nisali kwa ajili ya Mungu na si kwa ajili ya binadamu, lakini wamesahau kujiuliza kwanini maeneo matakatifu kama makanisa yalianzishwa.

Sitashiriki misa kwenye kanisa linalonyamazia dhambi kwa sababu MSHAHARA WA DHAMBI NI MAUTI.
 
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
703
Points
1,000
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
703 1,000
Umefanya jambo jema...akina kaisari wamelishika kanisa ...
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,429
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,429 2,000
Hongera mkuu. Niliacha kushiriki ibada ya sanamu na kushirikiana na hao wanaobariki ukatili tangu 2015.

Nimekua na amani sana kutokushiriki mkate na divai na hao waaminio kutesa na kudhulumu watu ni sifa
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,784
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,784 2,000
Hongera mkuu. Niliacha kushiriki ibada ya sanamu na kushirikiana na hao wanaobariki ukatili tangu 2015. Nimekua na amani sana kutokushiriki mkate na divai na hao waaminio kutesa na kudhulumu watu ni sifa
Asante sana
 
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
11,105
Points
2,000
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
11,105 2,000
Siku hizi hadi viongozi wadini wameingia woga dhidi ya sweikali. Yani awamu yatano inaogopwa kuliko shetani ambaye wanamuhubiri
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
12,317
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
12,317 2,000
Mkuu naona kama siasa zinakupeleka pabaya.

Tawala zote toka enzi na enzi zina tabia hyo, soma vzr tawala za kidini, zile za kifalme n.k.

Watu waliuliwa, waliwekwa vizuizini.
Ukianza kuzama kwenye siasa kiasi cha kuacha mambo mengne utajikuta bakyumyandile ikyuma kyako kyosa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,621
Points
2,000
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,621 2,000
Hongera mkuu. Niliacha kushiriki ibada ya sanamu na kushirikiana na hao wanaobariki ukatili tangu 2015.

Nimekua na amani sana kutokushiriki mkate na divai na hao waaminio kutesa na kudhulumu watu ni sifa
Kwani wewe unatofauti gani na shetani mkuu?
 
BUSH BIN LADEN

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
754
Points
1,000
BUSH BIN LADEN

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2019
754 1,000
Ntakuwa zangu chini ya mti shambani kwa babu namshukuru muumba kwa kunipa uhai hadi kuelekea mwisho wa mwaka. Karibu sana tuungane
 

Forum statistics

Threads 1,405,608
Members 532,052
Posts 34,490,473
Top