Msimamizi wa uchaguzi Shinyanga Mjini atoweka katika mazingira tatanishi............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Gazeti la Habari Leo limeripoti aliyekuwa msimamizi wa uchaguzi jimbo la Shinyanga Mjini katoweka katika mazingira tatanishi na kibosile huyu alikwisha kutumiwa sms za kumtishia uhai wake.

Haijulikani amejificha wapi au yapi yamemsibu baada ya kutoweka huku ambako kuna husianishwa na kumtangaza mgombea wa CCM ubunge kuwa kamshinda wa Chadema kwa tofauti ya kura moja tu......................

Ninaomba kuwakilisha......................
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,404
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,404 280
Just one vote!
Huyu mtu ni msomi na ana uzoefu ktk kazi yake lakini bado anakubali kutumiwa na mafisadi
hebu ona sasa anavyohangaika.Ni muda sasa wa tume kuwa huru ili hawa wateule wa Rais
waache kutumika kama wasimamizi wa uchaguzi.Yaani wameiba weeeeeeeeeeeeee mpaka
ikashindikana kabisa wakaona afadhali waweke tofauti ya KURA MOJA!!
Eeeh Mungu isaidie Shinyanga,saidia na majimbo mengine,Isaidie Tanzania.
AMINA...
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Gazeti la Habari Leo limeripoti aliyekuwa msimamizi wa uchaguzi jimbo la Shinyanga Mjini katoweka katika mazingira tatanishi na kibosile huyu alikwisha kutumiwa sms za kumtishia uhai wake.

Haijulikani amejificha wapi au yapi yamemsibu baada ya kutoweka huku ambako kuna husianishwa na kumtangaza mgombea wa CCM ubunge kuwa kamshinda wa Chadema kwa tofauti ya kura moja tu......................

Ninaomba kuwakilisha......................
Atapatikana October 2015!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Gazeti la Habari Leo limeripoti aliyekuwa msimamizi wa uchaguzi jimbo la Shinyanga Mjini katoweka katika mazingira tatanishi na kibosile huyu alikwisha kutumiwa sms za kumtishia uhai wake.

Haijulikani amejificha wapi au yapi yamemsibu baada ya kutoweka huku ambako kuna husianishwa na kumtangaza mgombea wa CCM ubunge kuwa kamshinda wa Chadema kwa tofauti ya kura moja tu......................

Ninaomba kuwakilisha......................
Msukuma akisema "....mdizenha tuja..." ujue ni muda wakujiandaa ama kufa au ukajifichie mbali.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,068
Likes
647
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,068 647 280
Tumsamehe huyu jamaa taarifa zilizopo ni kwamba akabla ya kutangaza matokeo hayo walikataa kuwa wanashinyanga hatutawatendea haki kuwapora ushindi, lakini alilazimishwa na makamba na mkuu, kuwa watampa ulinzi .aliwaonya kuwa shinyanga lazima watanimaliza kwani ninaishi nao mitaani wakubwa wake walikataa.sasa mnaona jamaa anateseka wakati wengine wako majukwaani wakiapishwa na ulinzi kedekede.
Wasukuma hawarudi nyuma lazima apotee vingivyo pa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ga shaaaa
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Nimesikia hiyo habari this morning kuwa jamaa alitangaza matokeo huku akitetemeka na kuonyesha kwamba Mgombea wa CCM alimpita wa CHADEMA kwa KURA MOJA(1)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Aise lazima WASUKUMA WAMPOTEZE! Sijui atakuwa wapi maskini. Kweli CCM wako tayari kutoa roho ya mtu ilmradi waingie madarakani.
SHAME ON YOU CHAMA CHA MAJAMBAZI-CCM! Pambaf!!!
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Uoga wake ndio kaburi lake
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
nchi yangu lakini watu hawana uzalendo......sasa unakimbia nini!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Adhabu ya dhuluma ni apa apa duniani
ni fundisho kwa wengine
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
986
Likes
45
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
986 45 45
Nimesikia hiyo habari this morning kuwa jamaa alitangaza matokeo huku akitetemeka na kuonyesha kwamba Mgombea wa CCM alimpita wa CHADEMA kwa KURA MOJA(1)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Aise lazima WASUKUMA WAMPOTEZE! Sijui atakuwa wapi maskini. Kweli CCM wako tayari kutoa roho ya mtu ilmradi waingie madarakani.
SHAME ON YOU CHAMA CHA MAJAMBAZI-CCM! Pambaf!!!
hapo kwenye nyekundu ni kweli???
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
CCM? mmmhhh!!! UHAI??? mmmmmhhh!!!! MADARAKA???? MUNGU anaiona dhambi hii, na kama ameuwawa, ni wazi kuwa DAMU yake itakua juu yao wenyewe!!! No more
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
5
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 5 135
Kweli kabisa CCM 17,670 CHADEM 17,669. Amini usiamini

Kwa vile matokeo ya Ubunge huwa yanaweza kuhojiwa mahakamani, ni vyema CHADEMA wakafungua kesi mahakamani kupinga hayo matokeo.
Huenda huyu jamaa hajapotea ila anaweza akawa ameshahamishwa na sasa ni mkurugenzi mahali pengine.
Hii inanikumbusha mgomo ulotokea UDSM mwanzoni mwa miaka ya 2000 ambapo rais wa DARUSO alipotea ili mgomo uishe. Mgomo ulipoisha akaonekana na kuendelea na madaraka. Baadaye akaja akaajiriwa chuoni.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Nimesikia hiyo habari this morning kuwa jamaa alitangaza matokeo huku akitetemeka
Nimekumbuka ule mstari wa Biblia Yesu aliposema "Uwe mwaminifu hata kufa, nami nitakupa taji ya uzima". Angekuwa mwaminifu asingehofu kifo. Hata kama walimlazimisha alikuwa na option ya mwisho, kujiuzulu.
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
no kwa nini ajisumbue enda ishi police,yy amuomb jk amuhifadhi tu ikulu pale ulizi 24hrs hakuna cha msukuma wala nani wakumvaa period:smile-big:
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Kwa vile matokeo ya Ubunge huwa yanaweza kuhojiwa mahakamani, ni vyema CHADEMA wakafungua kesi mahakamani kupinga hayo matokeo.
Huenda huyu jamaa hajapotea ila anaweza akawa ameshahamishwa na sasa ni mkurugenzi mahali pengine.
Hii inanikumbusha mgomo ulotokea UDSM mwanzoni mwa miaka ya 2000 ambapo rais wa DARUSO alipotea ili mgomo uishe. Mgomo ulipoisha akaonekana na kuendelea na madaraka. Baadaye akaja akaajiriwa chuoni.
Duh, jamaa alikuwa noma yule. Namkumbuka mshikaji noma.
 

Forum statistics

Threads 1,205,279
Members 457,838
Posts 28,188,684