Msimamizi mkuu wa uchaguzi igunga adhihirisha kuipigia chepuo CCM!


analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Hi every body, nilikuwa nikisikiliza kutangazwa kwa mshindi wa uchaguzi mdogo huko igunga, nikapigwa na butwaa pale msimamizi mkuu wa uchaguzi alipomtangaza kafumu kuwa kashinda na kisha akapiga kelele IGUNGA HOYEEEEEEEEEEE!!!!

Mashabiki wa CCM wakaitikia Hoyeeee!!.

Ndugu wana JF Mimi concern yangu hapa ni picha anayotuonyesha huyu bwana, Ni kwamba anajidhihirisha kabisa kuwa amefurahia haya matokeo, ikiwa na maana kuwa kabla ya uchaguzi angelipenda yawe hivi, hivyo basi ni dhahiri kuwa yeye kama msimamizi mkuu wa uchaguzi amehakikisha matokeo haya yamekuwa kama yalivyo, kitu kinacho tuondolea imani na uhalisia wa matokeo haya.

Nahitimisha kwa kusema kuwa, msimamizi mkuu wa uchaguzi wa Igunga ameudhihirishia umma kuwa yeye ni shabiki wa CCM kinyume na Kanuni zinavyomtaka msimamizi mkuu wa uchaguzi awe!!!!
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,796
Likes
1,328
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,796 1,328 280
Huyo unayemsikia magayane ni mhaya misifa na ni ccm damu, anakashfa kibao zikiwemo za sexual harrasment kwa wafanyakazi wa halmashauri lakini anatetewa na wakubwa tena amekuwa akijigamba kwamba yuko beneti na raisi. Kwa hiyo amini usiamini magayane amefanya kweli aliyotumwa na mzee wa g unit
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Huyo unayemsikia magayane ni mhaya misifa na ni ccm damu, anakashfa kibao zikiwemo za sexual harrasment kwa wafanyakazi wa halmashauri lakini anatetewa na wakubwa tena amekuwa akijigamba kwamba yuko beneti na raisi. Kwa hiyo amini usiamini magayane amefanya kweli aliyotumwa na mzee wa g unit
Hakika mwisho wa Cku CCM itakuja kujibu mbele ya Ocampo!!, Tusubiri tu. Siku inakuja watakapokuja kulia na kusaga meno!! Waacheni waone watu wote ni wapumbavu!!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
TUENDELEE KUWA WAVUMILIVU TU
kUNA HATARI MBELE INAKUJA
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,078
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,078 280
Hi every body, nilikuwa nikisikiliza kutangazwa kwa mshindi wa uchaguzi mdogo huko igunga, nikapigwa na butwaa pale msimamizi mkuu wa uchaguzi alipomtangaza kafumu kuwa kashinda na kisha akapiga kelele IGUNGA HOYEEEEEEEEEEE!!!! Mashabiki wa CCM wakaitikia Hoyeeee!!. Ndugu wana JF Mimi concern yangu hapa ni picha anayotuonyesha huyu bwana, Ni kwamba anajidhihirisha kabisa kuwa amefurahia haya matokeo, ikiwa na maana kuwa kabla ya uchaguzi angelipenda yawe hivi, hivyo basi ni dhahiri kuwa yeye kama msimamizi mkuu wa uchaguzi amehakikisha matokeo haya yamekuwa kama yalivyo, kitu kinacho tuondolea imani na uhalisia wa matokeo haya. Nahitimisha kwa kusema kuwa, msimamizi mkuu wa uchaguzi wa Igunga ameudhihirishia umma kuwa yeye ni shabiki wa CCM kinyume na Kanuni zinavyomtaka msimamizi mkuu wa uchaguzi awe!!!!
Mkuu Analysti nilikuwa nasikiliza hayo matokeo kupitia Radio One na kwa kweli hata mimi kitendo chake kushangilia kilinistaajabisha sana. Hizi ndizo aina za watu wenye dhamana juu ya mustakabali wa maendeleo ya taifa hili.
Lakini naamini mfumo uliopo unaruhusu mienendo ya aina hii kuwepo, laiti kama kazi hizo zingekuwa za kuomba na kufanyiwa usaili na kisha kupewa mkataba naamini hawa vibaraka wasingebweteka namna hiyo.
Nchi hii inaangamia kila siku ipitayo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Wayahudi wanasema hakuna buyu la pesa lilikaa katikati ya mlango miaka 100 bila kudondoka kisa kamba ikiwa imezeeka na kuzidiwa kwa uzito .Pia kumbuka kila muosha maiti naye kuna siku ataoshwa .Sasa basi ngojeni mtajionea .
 
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2009
Messages
809
Likes
167
Points
60
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined May 12, 2009
809 167 60
I was as well puzzled by such partiality from Magayane. Despite much emotions he might have had, he could have reserved his joy till he was behind camera. For political fanatics this is an indication of our weak political and administrative institutions.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
Huyu Magayane ninaweza kumfananisha na Alfred Masako: jana walipokuwa wanalipoti matokeo ya awali vituo vya mjini mgombea wa CDM alikua anaongoza kwa kishindo Alfred Masako wa ITV akaanza kubwabwata eti hooo kwa matokeo haya watu wa Igunga msije kuanza kulalamika mara eti hatukuzamilia kumchagua mara hoo hatukujua n.k sasa nilitegemea hayo maneno ataendelea kuyasema leo lkn wala ameishia kuwapongeza wapiga kura wa Igunga. Magayane na Masako wote wanafanyakazi za Chama na si kwa manufaa ya wa-Tanzania
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Mkuu mimi nilikua mbele ya luninga ni kweli kabisa haya unayosema! Lakini kwajinsi nijuavyo mimi huyu jamaa ni muajiriwa wa serikali ya Magamba sasa tutegemee nini kwenye kupanga matokeo na kuyatamka kwa mbwembwe vile? Kamwe asingeweza kuweka kitumbua chake mchanga yoote haya Mungu anajua! Shame on you Magayane and CCM!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Tanzania tunahitaji mabadiliko makubwa ya kimfumo. Mambo yanaendeshwa kana kwamba bado tupo chini ya utawala wa chama kimoja.
Juzi nimeshangaa kumwona Kikwete akikutana na tume ya uchaguzi NEC ndani ya Ikulu. Hapa Marekani jambo hilo lisingewezekana kabisa kumwona Obama anakutana na tume inayosimamia uchaguzi wa nchi ndani ya White House. Lakini sijaona mtu aliyeshtushwa na hilo. Tume ya uchaguzi inapaswa kuwa tume huru kabisa kisiasa. Lakini Bongo bado.
 
gReAt tHiNkA

gReAt tHiNkA

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
gReAt tHiNkA

gReAt tHiNkA

Member
Joined Sep 20, 2011
18 0 0
Huyo unayemsikia magayane ni mhaya misifa na ni ccm damu, anakashfa kibao zikiwemo za sexual harrasment kwa wafanyakazi wa halmashauri lakini anatetewa na wakubwa tena amekuwa akijigamba kwamba yuko beneti na raisi. Kwa hiyo amini usiamini magayane amefanya kweli aliyotumwa na mzee wa g unit
Jambo alilofanya Magayane si la kufurahisha na haliungwi mkono hata kidogo LAKINI jambo hilo kuhusishwa na kabila la WAHAYA pamoja na SEXUAL SCANDALS ni upuuzi mtupu, mwenye hii hoja haelewei analolifanya ktk JF otherwise ni punguani
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
Huyo unayemsikia magayane ni mhaya misifa na ni ccm damu, anakashfa kibao zikiwemo za sexual harrasment kwa wafanyakazi wa halmashauri lakini anatetewa na wakubwa tena amekuwa akijigamba kwamba yuko beneti na raisi. Kwa hiyo amini usiamini magayane amefanya kweli aliyotumwa na mzee wa g unit
ha ha ha ha! mzee wa g unit ...lol yule bishoo tu
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,378
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,378 2,697 280
nimemshangaa sana jinsi alivolipuka kwa furaha.uko wapi uchaguzi huru na haki?
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,795
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,795 280
hi every body, nilikuwa nikisikiliza kutangazwa kwa mshindi wa uchaguzi mdogo huko igunga, nikapigwa na butwaa pale msimamizi mkuu wa uchaguzi alipomtangaza kafumu kuwa kashinda na kisha akapiga kelele igunga hoyeeeeeeeeeee!!!! Mashabiki wa ccm wakaitikia hoyeeee!!. Ndugu wana jf mimi concern yangu hapa ni picha anayotuonyesha huyu bwana, ni kwamba anajidhihirisha kabisa kuwa amefurahia haya matokeo, ikiwa na maana kuwa kabla ya uchaguzi angelipenda yawe hivi, hivyo basi ni dhahiri kuwa yeye kama msimamizi mkuu wa uchaguzi amehakikisha matokeo haya yamekuwa kama yalivyo, kitu kinacho tuondolea imani na uhalisia wa matokeo haya. Nahitimisha kwa kusema kuwa, msimamizi mkuu wa uchaguzi wa igunga ameudhihirishia umma kuwa yeye ni shabiki wa ccm kinyume na kanuni zinavyomtaka msimamizi mkuu wa uchaguzi awe!!!!
kama kuna ushahidi au shaka ya kuchakachua tumuhukumu, lakini kwa kusema igunga hoyeeeeeeeeeeeee siyo kosa labda kama angesema ccm hoyeeeeeeeeeee hapo tungeshika bango kumshambulia. Kumbuka hata viongozi wa vyama shiriki wameridhia matokeo, hivyo yeye kama msimamizi lazima awapongeze wana igunga kujichagulia kiongozi wamtakaye hata kama hatakuwa mzuri basi hiyo hoyeeeeeee yao itageuka na kuwa hoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Usimchukie kwa hilo
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Hi every body, nilikuwa nikisikiliza kutangazwa kwa mshindi wa uchaguzi mdogo huko igunga, nikapigwa na butwaa pale msimamizi mkuu wa uchaguzi alipomtangaza kafumu kuwa kashinda na kisha akapiga kelele IGUNGA HOYEEEEEEEEEEE!!!! Mashabiki wa CCM wakaitikia Hoyeeee!!. Ndugu wana JF Mimi concern yangu hapa ni picha anayotuonyesha huyu bwana, Ni kwamba anajidhihirisha kabisa kuwa amefurahia haya matokeo, ikiwa na maana kuwa kabla ya uchaguzi angelipenda yawe hivi, hivyo basi ni dhahiri kuwa yeye kama msimamizi mkuu wa uchaguzi amehakikisha matokeo haya yamekuwa kama yalivyo, kitu kinacho tuondolea imani na uhalisia wa matokeo haya. Nahitimisha kwa kusema kuwa, msimamizi mkuu wa uchaguzi wa Igunga ameudhihirishia umma kuwa yeye ni shabiki wa CCM kinyume na Kanuni zinavyomtaka msimamizi mkuu wa uchaguzi awe!!!!
CDM acheni ku mind vitu vidogo, nyie kushindwa kwenu kujipanga na kuwafanya wananchi wakubali sera zenu msimtafute mchawi, jipangeni najua inawauma na aibu mliyoipata , na naamini wengi wenu leo mmejifungia ndani mkilia km watoto wadogo. Yeye kusema Igunga oyeeeeeeeeee kuna shida gani ? angesema ccm oyeeeeeeeeeeeeee hapo ndipo ingekuwa shida
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,795
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,795 280
nimemshangaa sana jinsi alivolipuka kwa furaha.uko wapi uchaguzi huru na haki?
ULITAKA AFANYEJE? Wa Igunga wamesha amua sasa yeye anune ili iweje? Si lengo lake kumtafuta mshindi? kama mshindi amepatikana si lazima kuwapongeza?

kumbuka maneno ya Zitto wkt akiwa IGUNGA, kuna maneno aliyowaambia wana IGUNGA, hivyo kama hawakumskia, shauri yao, minority waliomwelewa ndio watakaoumia lakini tutegemee wataanza kusambaza elimu ya uraia kwa wenzao wengi ambao bado wako kwenye danger zone ili nao wabadilike wawe wana harakat.

tusimhukumu DED kwa hilo. kama amefanikiwa kumaliza mchakato mzima, anyosababu ya kufurahi kwa kusema IGUNGA oyee hata kama kuna wengine hatujaridhika na CDM kuibuka mshindi. huo ndo ukweli no way out.

Tunastahili kujivunia kwa support kubwa tuliyopata toka kwa wana wa IGUNGA, kama ingeongezeka wiki moja ya kampeni, CCM tungewatupa mbali sana.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,795
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,795 280
Mkuu mimi nilikua mbele ya luninga ni kweli kabisa haya unayosema! Lakini kwajinsi nijuavyo mimi huyu jamaa ni muajiriwa wa serikali ya Magamba sasa tutegemee nini kwenye kupanga matokeo na kuyatamka kwa mbwembwe vile? Kamwe asingeweza kuweka kitumbua chake mchanga yoote haya Mungu anajua! Shame on you Magayane and CCM!
ushabiki wa kitu ukizidi, unakuwa kama tahila.

Ni kweli kabisa kuwa mkurugenzi anatokana na wizara ya TAMISEMI, na huwa anapendekezwa na waziri wa TAMISEMI/au walio ndani ya TAMISEMI ambao kwa vyovyote ni MAGAMBA asilimia 100%.

Lakini turudi nyuma, mnataka asemeje? Hivi chukulia wewe ndo msimamizi katika jimbo hilo, na kukosea kwako kidogo means kumwaga damu. Yeye ameepusha hayo, si lazima kuwapongeza wapiga kura waliopiga kura?

kama angesema CCM Hoyeee, tungekuwa na sababu ya kumhukumu lakini kusema IGUNGA hoyeee yuko neutral means ansimama katikati ya waliochagua CCM, CDM na CUF.

TUANDIKE MICHANGO YETU KAMA GT
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Nadhani hakuna tatizo, amewapongeza wananchi.
Angeshangilia chama hapo maswali yangeongezeka
 
M

mchongi

Senior Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
M

mchongi

Senior Member
Joined Jul 13, 2011
101 0 0
kumpa mkurugenzi wa halmashauri ndo awe msimamizi mkuu wa shughuli za uchaguzi ni ukiritimba maana yeye ni mwakilishi wa serikali inayoundwa na chama fulani (tawala) so sishangai kama kashangilia maana ni sawa na kesi ya nyani kuiba mahindi unampelekea ngedere ndo awe hakimu unategemea nini????? Hivi hamkusikia wanapigwa mkwara na viongozi wa ngazi za juu kuwa mkurugenzi atakae sababisha jimbo lipotee nae hana kazi! sasa kwa mazingira hayo tuseme uchaguzi ni huru na haki na tunashangilia hata wasomi mnaoweza chambua ukweli wa mambo. mimi si mwanachama wa chama chochote ila nasema ukweli wa mambo maana haya wanayofanyiwa wapinzani ipo siku watafanyiwa CCM na wao walalamike lakini kwa sasa hoja hizi wanaziita kelele za chura, na wanasingizia eti sheria ya uchaguzi ndivyo inavyosema, kwani sheria ni jiwe? hata jiwe hupondwa na kutoa kokoto. ebu tuwe wakweli na tuipende nchi yetu tuache umimi. kumbuka siku zote muosha uoshwa!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,088
Members 462,499
Posts 28,500,588