Msikilizeni Gamba Lukuvi akibwabwaja Bunge ni aibu tupu kwa Taifa letu?


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Kwa kweli Lukuvu na wenzake ni janga kwa taifa letu, Mungu ebu ona uso wake Mwigulu yupo pale wanatuhadaa. Eti Polisi walizuiwa kumkamata mhalivu wakati Polisi ndio waliwazuia raia kumkamata. Mungu waumbue mchana wauaji hawa. Siwapeni basi tuu.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,282
Likes
205
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,282 205 160
Dau la milioni mia moja atakaetoa taarifa za kumkamata mhalifu.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Hongera wabunge wa NCCR kwa miongoze yetu kwa spika, waliberali na nyinyiemu wako kwenye hanimoni.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Mwigulu yupo akimsikiliza kwa makini Lukuvu kama vile yeye ndie aliyeandaa tamko lile. Endelee tuu kutuchezea Watanzania maana mwisho wenu waja. Walio na ukweli wa tukio kwa picha ziwekeni kuwaumbua hawa magaidi kama walivyoumbuka kwenye mauaji ya Mwangosi. Halafu eti Chaginja yupo kwenye jopo la uchunguzi kuna kitu hapo?
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Kwa kweli Lukuvu na wenzake ni janga kwa taifa letu, Mungu ebu ona uso wake Mwigulu yupo pale wanatuhadaa. Eti Polisi walizuiwa kumkamata mhalivu wakati Polisi ndio waliwazuia raia kumkamata. Mungu waumbue mchana wauaji hawa. Siwapeni basi tuu.
Kama polisi walizuiwa kumkamata muhalifu , hao waliowazuia polisi kufanya kazi yao walikamatwa ? CCM shame on you, ukiona mtu mzima kama Lukuvi kiumri anakuwa mjingamjinga kama Zezeta vile ni aibu kubwa kwa taifa kuwa na kiongozi kama yule
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Hongera wabunge wa NCCR kwa miongozo yenu kwa spika, waliberali na nyinyiemu bado wako kwenye hanemoni.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
inasikitisha sana....tanzania bado demokrasia ni changa sana
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Mimi nina uhakika CCM kwa jinsi walivyofanya Arusha baada ya tathimini yao kuwa watashindwa vibaya na hivyo kunyang'anywa umeya na vurugu walizofanya Makuyuni ndivyo hivyohivyo hawako tayari kuona wanashindwa kirahisi 2015 kwa hiyo hii katika mpya ya JK ni geresha tuu hakuna nia njema, Watanzania tuchukue hatua sasa kwa kuwakataa hata kabla ya 2015.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,819
Likes
15,288
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,819 15,288 280
Mwigulu ndio anausika na mlipuko haya nipeni mil 10 yangu nitumieni kwenye Hits-pesa 0741012345
 
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
2,060
Likes
1,706
Points
280
Age
33
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
2,060 1,706 280
Haya matukio yote ya mauaji katika chaguzi yamepangwa na serikali yote inajua,naungana na kauli ya mbowe KUB kwamba kulikua hakuna haja ya kuruhusu mfumo wa vyama vingi kama vyama vinavyokubalika kwa wananchi,wanachama wanauawa kwasababu tu wamekubali kufuata mfumo wa vyama vingi.Kwamfano Baba na mama yangu ni wanachama wa CUF, kaka yangu ni TLP na mimi na wadogo zangu na mke wangu na mwanangu ni wanachama na wafuasi wa CHADEMA.Lakini hatugombani kwamaana TUMEKUBALI KUTOKUKUBALIANA katika vyama.Na nyumbani kwangu napeperusha bendera ya CHADEMA, ofisi nimeweka bendera ya taifa na mezani kwangu ofisini kuna ilani ya CCM kwasababu ni muajiriwa serikalini.Kwenye komputa yangu kuna ilani ya CHADEMA na CUF.Huu ndo ustaarabu wa vyama vingi.
 
C

Chelasa

Member
Joined
May 22, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
C

Chelasa

Member
Joined May 22, 2013
50 0 0
hatuna ulinzi sasa tanzania si salama matukio makubwa yanatokea tukiwa na eti wanaojiita wanausalama kumbe ndio wanawalinda wahalifu sasa kila mtu ajilinde.maana hatuon kazi ya huyu anaejiita mkuu wa ulinz na usalama kumbe ni kwa maslai ya ,,,.......
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Nakubaliana na wewe kabisa kwa hili, sasa tuangalie hatua sahihi ya kuchukua.
Haya matukio yote ya mauaji katika chaguzi yamepangwa na serikali yote inajua,naungana na kauli ya mbowe KUB kwamba kulikua hakuna haja ya kuruhusu mfumo wa vyama vingi kama vyama vinavyokubalika kwa wananchi,wanachama wanauawa kwasababu tu wamekubali kufuata mfumo wa vyama vingi.Kwamfano Baba na mama yangu ni wanachama wa CUF, kaka yangu ni TLP na mimi na wadogo zangu na mke wangu na mwanangu ni wanachama na wafuasi wa CHADEMA.Lakini hatugombani kwamaana TUMEKUBALI KUTOKUKUBALIANA katika vyama.Na nyumbani kwangu napeperusha bendera ya CHADEMA, ofisi nimeweka bendera ya taifa na mezani kwangu ofisini kuna ilani ya CCM kwasababu ni muajiriwa serikalini.Kwenye komputa yangu kuna ilani ya CHADEMA na CUF.Huu ndo ustaarabu wa vyama vingi.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Eti wamezuia kukamatwa kwa mrusha bomu halafu wamegeuza kuwa wananchi ndio waliozuia polisi kumkamata mrusha bomu.
hatuna ulinzi sasa tanzania si salama matukio makubwa yanatokea tukiwa na eti wanaojiita wanausalama kumbe ndio wanawalinda wahalifu sasa kila mtu ajilinde.maana hatuon kazi ya huyu anaejiita mkuu wa ulinz na usalama kumbe ni kwa maslai ya ,,,.......
 
fredito13

fredito13

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
200
Likes
24
Points
35
fredito13

fredito13

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2012
200 24 35
Kidogo inashangaza kuona waziri anasema kuwa polisi walizuiwa kumkamata mtuhumiwa. Maswali ya kujiuliza ni haya.
1. Kisheria, mtu anayemzuia askari kufanya kazi yake hukamatwa yeye na kushtakiwa. Je, polisi waliwakamata hao wahusika?
2. Inawezekana vipi kwa wananchi ambao wamenusurika kifo kuzuia askari wasimkamate aliyerusha bomu na wasihangaike hata kumshika wao nakumpiga? (ni kawaida yetu kupiga watuhumiwa).
3. Nimesoma gazeti la mwananchi asubuhi hii, Mbowe anasema gari yao ilishambuliwa kwa risasi. Kwa maana hiyo baada ya mlipuko, risasi zilifuatia! Nina uhakika kulikua na hali ya taharuki ambayo ilisababisha watu kukumbia kwa hofu na woga! Inawezekana vipi kwenye machafuko ya risasi raia wakasimama ili kuwazuia askari wasifanye kazi yao ya kuwalinda?
Naomba kwa aliye na uwezo wa kufikiri zaidi yangu anijibu maswali hayo!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,380
Likes
132,010
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,380 132,010 280
Maswali magumu majibu rahic, huo ndio mwisho wa nyinyiemu na nyukuvi kufikiri
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
Kuanzia leo nikiwa kwenye mikutano ya Chadema nakaa mbali kabisa na polisi sababu ninazo...!
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
Kwa kweli Lukuvu na wenzake ni janga kwa taifa letu, Mungu ebu ona uso wake Mwigulu yupo pale wanatuhadaa. Eti Polisi walizuiwa kumkamata mhalivu wakati Polisi ndio waliwazuia raia kumkamata. Mungu waumbue mchana wauaji hawa. Siwapeni basi tuu.
...huwa sibabaiki na waropokaji kama hawa ambao utu kwao ni kitu cha baadae maslahi ya chama kwanza,tuwape siku mbili tu watazikana kauli zao kwaaibu kabisa,shame on you cccm...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Polisi walikuwa na silaha hao raia waliozuia mhalifu kukamatwa walikuwa na silaha gani?
Kutunga uongo lazima uwe umekamilika kila Sector!
Watanzania walivyokuwa wataalamu wa kuchukua sheria mkononi unazani uyo mrusha bomu angebaki salama apo?
Lukuvi anajua kuwa apa twaongelea vifo vya watanzania na wale 70 waliojeruhiwa then muuaji ndo asindikizwe na raia kutoloka?????
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952