Msikilize Prof PLO Lumumba katika Fearless Summit 2017.

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,897
2,000
Oh!!!
nimemsikiliza kwa makini kawazungumzia zaidi magufuli, Uhuru, na Museven, kasisitiza kagame agombee tu tena
 

Sooth

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
3,903
2,000
Very charismatic! Jamaa kama hawa wanaweza wakakupa mori wa kimasai na kujikuta unaingia mtaani kubalishisha mambo. Apunguze tu mahaba kwa Magu. Kosa kubwa ya Magu ni kuchukia upinzani wakati anajua manufaa yao kwa jamii. Bila wapinzani kama Kafulila na Zitto, asingekuwa na nafasi nzuri ya kushughulikia suala la Escrow/IPTL.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
8,663
2,000
PLO anakosea sana kushabikia kitu asichokijua...ji dhahili kabisa PLO hamjui Magu
Very charismatic! Jamaa kama hawa wanaweza wakakupa mori wa kimasai na kujikuta unaingia mtaani kubalishisha mambo. Apunguze tu mahaba kwa Magu. Kosa kubwa ya Magu ni kuchukia upinzani wakati anajua manufaa yao kwa jamii. Bila wapinzani kama Kafulila na Zitto, asingekuwa na nafasi nzuri ya kushughulikia suala la Escrow/IPTL.
 

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
5,775
2,000
Watu wanaojiita maprof wanadhani kila watakachoongea kitakuwa sahihi hata kama ni uongo...maprof hawa hawa ndio wezi, wazandiki, roho mbaya hadi wengine ni wachawi kwa vitendo vyao
Maprof wapi awa njaaa tupu wanashinda wanakariri ma vitabu ya Wazungu huyo professor anamchango gani katika taifa anajiita professor hawezi kufunga hata meza ya TV
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
8,663
2,000
Maprof wapi awa njaaa tupu wanashinda wanakariri ma vitabu ya Wazungu huyo professor anamchango gani katika taifa anajiita professor hawezi kufunga hata meza ya TV
Hahaaha wakati nikiwa chuo nilikuwa najiuliza sana wale maprof wanatofauti gani na mtu wa kawaida mwenye degree yake, maana sionagi cha ziada....maprof wa bongo bwana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom