Msikilize Nakaaya ndani ya CNN! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikilize Nakaaya ndani ya CNN!

Discussion in 'Entertainment' started by Kana-Ka-Nsungu, Mar 18, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Its nice to see msanii wa bongo flavour akiongea kizungu na kumwaga point for a change, well done dada! Huyu mdada atakuwa amesomea hizi shule za academia au ameishi majuu?

    Bofya hapa-Spoti na Starehe
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,275
    Trophy Points: 280
    You are 5 days late......
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Am always late! Did any one ever post it here?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ati kizungu........uelewa wako mdogo.....
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Fafanua.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    .............Yaani wiki iwe na siku ya Ijumaa, Jumamosi na Jumapili.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    bado tu una nihakikishia uelewa wako mdogo
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuwa mdogo kwa mtazamo wako.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    KKN,

    Ukitaka uwaelewe vizuri hao wanaotoa comments za ajabuajabu hapa nenda kule kwenye post ile inayohusu''maisha plus'' na ile ya ''Movie za kibongo''.....! Kifupi wengi naona hawapendi initiatives za wazalendo wenzetu...kila kitu ni kukandia tu!

    Nafikiri ungesema labda Eve or Lopez kaongea na CNN.....jamaa kibao labda wangekuunga mkono!

    Naungana na wewe..ni hatua nzuri kwa hawa vijana!
     
  10. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dada anaimba vizuri. Na anapendeza na style yake. Anastahili kuzidi kupanda zaidi na zaidi.

    Na ningependa zaidi kumuelewa hapo "alipomwaga pointi" maana kaniacha kidogo solemba. Kaulizwa kuhusu mwimbo wake Mr. Politician ulivyo pata sapoti na mvuto, akaporomoka hivi:
    Ame paint picha tatu za jamii yake moja hiyo hiyo:

    1) Jamii ya watu frustrated sana na mambo yanavyokwenda

    2) Jamii ya watu wanaoonyeshwa kwamba wana neema sana, mambo mswano, wakati sio.

    3) Jamii ya watu exposed, modern, expressive, ambao sio wa kukaa vijijini tena, kuvaa ndala

    Kwa kuanzia, ningependa kujua ni nani huwa anajaribu kuonyesha kwamba jamii za Tanzania, za Africa, mambo yao safi, hawako frustrated, ni press ya Tanzania, au Kikwete wa CCM anaesema hajui kwa nini Tanzania ni masikini, ama Western Media wanaoonyesha vitoto na nzi midomoni, na mabakuli ya uji, na utapiamlo?

    Na hii jamii yake anayoiongelea ambayo si tena ya kuishi vijijini kuvaa ndala, ni ipi hiyo anaiongelea huyu msanii?

    Anasema yeye ni "country girl," so she can tell us, she should know maisha ya huko upcountry kwao, vijijini kwake, Nairobi, Arusha, na Dar-es-salaam, miji aliyo zaliwa, kusoma na kuishi!

    Kana Ka Nsungu, nisaidie kuelewa huko "kumwaga pointi" kwa huyu msanii "country girl."
     
  11. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    come on guys,by tanzanian standards she has done well,lets give credit where its due,her composure in front of the camera is plus,plus with a slight bit of polishing,she can vow any audience--- go girl go
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,275
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bana...mko so easily impressed.....
     
  13. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kuniambia toka mwanzo hadi mwisho wa hiyo interview Nakaaya hajamwaga point yoyote? Watu kama nyie ndo mnatufanya JF member tuonekana kwamba kazi yetu ni kuki criticise tu. Mimi kwenye hiyo interview nimejaribu kuignore negatives na kuchukua positives. Ningependa sana kuona mmoja wa watu kama nyie akihojiwa CNN nione itakuwaje but I know it will never happen!
     
  14. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    TRUST ME,the majority of people chucking negatives at nakaaya,cannot even talk their mother tongue when faced with rolling cameras
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    Am always late! Did any one ever post it here?
    Then what??!!!give m a break
     
  16. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "A bit of polishing...nimejaribu ku gnore negatives na kuchukua positives...By Tanzanian standards..."?

    Angalau hamkubisha kwamba kachemka chemka.
     
  17. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakaaya you go gal!!! Sky is the limit. You are definitely going places.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mwanzoni ulisifia kwa kile tu aliongea kingreza....nikakuona hamnazo na wewe tu......kingreza hata NN anajua lakini point hamna.....

    .......Kingine nikiachilia mbali kingreza kajitahidi kujibu maswali vizuri nikimlinganisha na wasnii wa bongo fleva.....nilisikia interview ya sir nature nilitamani kulia......

    ........namuunga mkono nakaaya mkuu saana tena saana tu.....
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,275
    Trophy Points: 280
    Angalia idadi ya "Thanks" nilizopata...
     
Loading...