Msigwa wa Ikulu Wenzetu Mmezoea Uchafu Hivi?...

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,847
Points
2,000

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,847 2,000
Hili dude mnalibeba, mnaliona, mnasafiri nalo kila mahali Rais anakwenda; halafu wote mmevaa tai vizuri na Rais anaonekana yuko sharp.. halafu anasimama mbele ya hili dude.. kweli kabisa wenzetu mmezoea uchfu namna hii hata hamuuoni... Basi lipakeni rangi ya kuficha uchafu kama hamuwezi kabisa kuwa na kitu kisafi kinachomstahili Rais wa JMT!

1062837
 

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,140
Points
2,000

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,140 2,000
Hili dude mnalibeba, mnaliona, mnasafiri nalo kila mahali Rais anakwenda; halafu wote mmevaa tai vizuri na Rais anaonekana yuko sharp.. halafu anasimama mbele ya hili dude.. kweli kabisa wenzetu mmezoea uchfu namna hii hata hamuuoni... Basi lipakeni rangi ya kuficha uchafu kama hamuwezi kabisa kuwa na kitu kisafi kinachomstahili Rais wa JMT!

Mnaoshindwa mambo makubwa si vibaya kudandia vitu vidogo vidogo na vya kipuuzi kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
48,080
Points
2,000

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
48,080 2,000
Hili dude mnalibeba, mnaliona, mnasafiri nalo kila mahali Rais anakwenda; halafu wote mmevaa tai vizuri na Rais anaonekana yuko sharp.. halafu anasimama mbele ya hili dude.. kweli kabisa wenzetu mmezoea uchfu namna hii hata hamuuoni... Basi lipakeni rangi ya kuficha uchafu kama hamuwezi kabisa kuwa na kitu kisafi kinachomstahili Rais wa JMT!

Ha ha ha
Ila MM hili dude hulipendi kama nini.
Mara ya kumi hii unawapigia kelele.
Wewe upo USA ila kwa Africa hilo ni safi linatumiwa na Rais anayekusanya zaidi ya 14trilion per month.
Hilo dude halizidi 10mil.

Ila ushawahi kujiuliza kuhusu masharti ya mganga?

Kwa vile upo US huwezi kujaribu kuifikiria hii point but I beg you to include this pont too
 

Hatihat

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
273
Points
250

Hatihat

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
273 250
Hili dude mnalibeba, mnaliona, mnasafiri nalo kila mahali Rais anakwenda; halafu wote mmevaa tai vizuri na Rais anaonekana yuko sharp.. halafu anasimama mbele ya hili dude.. kweli kabisa wenzetu mmezoea uchfu namna hii hata hamuuoni... Basi lipakeni rangi ya kuficha uchafu kama hamuwezi kabisa kuwa na kitu kisafi kinachomstahili Rais wa JMT!

Mimi nimekuelewa.. huwa najihisi ninahasira sana. Kumbe mpo.... Huu ujumbe ni awamu ya pili sasa nauona, hilo dude kweli chafu, libadilishwe.
 

Forum statistics

Threads 1,380,838
Members 525,893
Posts 33,781,230
Top