Msigwa vs Sosopi (Uenyekiti wa Kanda ya Nyasa) Demokrasia ya CHADEMA ipo chini ya Mbowe


H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
110
Likes
3
Points
35
Age
31
H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined Mar 6, 2014
110 3 35
Ninaona niwaeleze wanajukwaa kuhusu uenyekiti wa Kanda ya nyanda za juu kusini mtapigana vikumbo,mtagombana ila Demokrasia ya Chadema ipo kwa pilato Mbowe! Mnajifanya hamjui kuwa Chama chenu kina ugonjwa wa kutoheshimu Demokrasia? Sosopi ni Mchunga ng'ombe na Msigwa ni Mchungaji wa kanisa bado hamjajua mshindi nani? Poleni Sana pilato wenu ataamua ugomvi.

DEMOKRASIA NI MSINGI WA CHAMA CHA ACT PEKEE:

Ulikuwa unamjua Ado Shaibu(Katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi Taifa)? Ni kijana na Sura mpya inayochomoza katika siasa za Tanzania.

Uliwategemea akina Edna Sunga? Anna Mghwira? Ester Kyamba? na wanawake hodari katika siasa mpya za hoja Tanzania?

Mbali na Zitto Kabwe mnayemfahamu vizuri je? Mlitegemea kuwa kwa umaarufu wa Moses Machali aliyehamia ccm kwanini hakuwa na Cheyo kikubwa ACT? Aliongozwa kwenye Ngome ya vijana na vijana wapya Licapo Bakar,Edna Sunga, na wengine.

Habibu Mchange na wanachama maarufu wengi wapo ACT na wanaongozwa na katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi ngazi ya Taifa ambaye ni kijana Ado Shaibu ila hakuna FIGISUFIGISU kwakuwa Demokrasia ni msingi wa Chama cha ACT wazalendo.

Nyinyi hata kwenye uteuzi ni FIGISUFIGISU,kwenye uchaguzi wa Chama FIGISUFIGISU,Kashafa kibao zikiwemo rushwa,na ubaguzi wa ukabila na ukanda.

INGEKUWA MOSES MACHALI AMEHAMIA CHADEMA ANGEPEWA UKURUGEZI NDANI YA CHAMA ILA ACTwazalendo unapewa au kuungwa mkono kwa majukumu utakayo yamudu iwe uteuzi au katika Uchaguzi wa Chama.TULICHAGUA DEMOKRASIA,SIASA ZA HOJA NA KUACHANA NA GENGE LA PILATO MBOWE.

Zingatia kuwa Kama wakuu wa Chama wanakuwa wakwanza kuminya Demokrasia ndani ya Chama ya MSINGWA NA SOSOPI sio ya ajabu kwamba tayari mshindi yupo mifukoni mwa MBOWE.

KARIBUNI TUJENGE CHAMA CHA UPINZANI KITAKACHOKUWA CHETU WANACHAMA SIO CHA MTU AU KIKUNDI CHA WATU.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
Ninaona niwaeleze wanajukwaa kuhusu uenyekiti wa Kanda ya nyanda za juu kusini mtapigana vikumbo,mtagombana ila Demokrasia ya Chadema ipo kwa pilato Mbowe! Mnajifanya hamjui kuwa Chama chenu kina ugonjwa wa kutoheshimu Demokrasia? Sosopi ni Mchunga ng'ombe na Msigwa ni Mchungaji wa kanisa bado hamjajua mshindi nani? Poleni Sana pilato wenu ataamua ugomvi.

DEMOKRASIA NI MSINGI WA CHAMA CHA ACT PEKEE:

Ulikuwa unamjua Ado Shaibu(Katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi Taifa)? Ni kijana na Sura mpya inayochomoza katika siasa za Tanzania.

Uliwategemea akina Edna Sunga? Anna Mghwira? Ester Kyamba? na wanawake hodari katika siasa mpya za hoja Tanzania?

Mbali na Zitto Kabwe mnayemfahamu vizuri je? Mlitegemea kuwa kwa umaarufu wa Moses Machali aliyehamia ccm kwanini hakuwa na Cheyo kikubwa ACT? Aliongozwa kwenye Ngome ya vijana na vijana wapya Licapo Bakar,Edna Sunga, na wengine.

Habibu Mchange na wanachama maarufu wengi wapo ACT na wanaongozwa na katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi ngazi ya Taifa ambaye ni kijana Ado Shaibu ila hakuna FIGISUFIGISU kwakuwa Demokrasia ni msingi wa Chama cha ACT wazalendo.

Nyinyi hata kwenye uteuzi ni FIGISUFIGISU,kwenye uchaguzi wa Chama FIGISUFIGISU,Kashafa kibao zikiwemo rushwa,na ubaguzi wa ukabila na ukanda.

INGEKUWA MOSES MACHALI AMEHAMIA CHADEMA ANGEPEWA UKURUGEZI NDANI YA CHAMA ILA ACTwazalendo unapewa au kuungwa mkono kwa majukumu utakayo yamudu iwe uteuzi au katika Uchaguzi wa Chama.TULICHAGUA DEMOKRASIA,SIASA ZA HOJA NA KUACHANA NA GENGE LA PILATO MBOWE.

Zingatia kuwa Kama wakuu wa Chama wanakuwa wakwanza kuminya Demokrasia ndani ya Chama ya MSINGWA NA SOSOPI sio ya ajabu kwamba tayari mshindi yupo mifukoni mwa MBOWE.

KARIBUNI TUJENGE CHAMA CHA UPINZANI KITAKACHOKUWA CHETU WANACHAMA SIO CHA MTU AU KIKUNDI CHA WATU.
Chadema kwa ukanda ni ishu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,138
Likes
55,630
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,138 55,630 280
Umesoma mpaka darasa la ngapi ? Una kiwango duni sana ! Hii elimu bure ni hatari sana !
 
H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
110
Likes
3
Points
35
Age
31
H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined Mar 6, 2014
110 3 35
Jiwe Gizani paaaa! Mtaelewa tu! Siasa zenu mnazijua sasa mmeanza kumlaumu Msigwa eti amuachie Sosopi sasa hiyo Demokrasia ipo wapi? Nakumbuka enzi zile Zitto aliambiwa amuachie Mbowe yaani hili hamna la kujifunza wala kujitetea chama chenu kinaongozwa na genge la watu wenye chama chao.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
~~~>>>>Kanda ya Nyasa hawataki kuongozwa na mtu wa Kaskazini....
 
S

stigajemwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
448
Likes
423
Points
80
S

stigajemwa

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
448 423 80
Kichwa cha habari hakishabiani na yaliyoandikwa
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,730
Likes
19,519
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,730 19,519 280
Hatunywi sumu hatujinyongii!
 
H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
110
Likes
3
Points
35
Age
31
H

H.M.MUYANGO

Senior Member
Joined Mar 6, 2014
110 3 35
Muulize Mnyika kile chama alichokuwa anakifuata nyuma nyuma na kuwapotosha wananchi wasikipokee kila kilipo pita kufanya ziara wakati kinatambulishwa katika nchi ya Tanzania.
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,260
Likes
4,413
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,260 4,413 280
Yaani kati ya watu uliowataja kuwa ni viongozi wa hako kaAct tunamjua Anna Mgwira tu naye alipata kura 80,000 nchi nzima.KWA HIYO SINA HATA HAJA YA KUJADILI PUMBA NYINGINE ULIZOLETA.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,285
Likes
5,406
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,285 5,406 280
Ninaona niwaeleze wanajukwaa kuhusu uenyekiti wa Kanda ya nyanda za juu kusini mtapigana vikumbo,mtagombana ila Demokrasia ya Chadema ipo kwa pilato Mbowe! Mnajifanya hamjui kuwa Chama chenu kina ugonjwa wa kutoheshimu Demokrasia? Sosopi ni Mchunga ng'ombe na Msigwa ni Mchungaji wa kanisa bado hamjajua mshindi nani? Poleni Sana pilato wenu ataamua ugomvi.

DEMOKRASIA NI MSINGI WA CHAMA CHA ACT PEKEE:

Ulikuwa unamjua Ado Shaibu(Katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi Taifa)? Ni kijana na Sura mpya inayochomoza katika siasa za Tanzania.

Uliwategemea akina Edna Sunga? Anna Mghwira? Ester Kyamba? na wanawake hodari katika siasa mpya za hoja Tanzania?

Mbali na Zitto Kabwe mnayemfahamu vizuri je? Mlitegemea kuwa kwa umaarufu wa Moses Machali aliyehamia ccm kwanini hakuwa na Cheyo kikubwa ACT? Aliongozwa kwenye Ngome ya vijana na vijana wapya Licapo Bakar,Edna Sunga, na wengine.

Habibu Mchange na wanachama maarufu wengi wapo ACT na wanaongozwa na katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi ngazi ya Taifa ambaye ni kijana Ado Shaibu ila hakuna FIGISUFIGISU kwakuwa Demokrasia ni msingi wa Chama cha ACT wazalendo.

Nyinyi hata kwenye uteuzi ni FIGISUFIGISU,kwenye uchaguzi wa Chama FIGISUFIGISU,Kashafa kibao zikiwemo rushwa,na ubaguzi wa ukabila na ukanda.

INGEKUWA MOSES MACHALI AMEHAMIA CHADEMA ANGEPEWA UKURUGEZI NDANI YA CHAMA ILA ACTwazalendo unapewa au kuungwa mkono kwa majukumu utakayo yamudu iwe uteuzi au katika Uchaguzi wa Chama.TULICHAGUA DEMOKRASIA,SIASA ZA HOJA NA KUACHANA NA GENGE LA PILATO MBOWE.

Zingatia kuwa Kama wakuu wa Chama wanakuwa wakwanza kuminya Demokrasia ndani ya Chama ya MSINGWA NA SOSOPI sio ya ajabu kwamba tayari mshindi yupo mifukoni mwa MBOWE.

KARIBUNI TUJENGE CHAMA CHA UPINZANI KITAKACHOKUWA CHETU WANACHAMA SIO CHA MTU AU KIKUNDI CHA WATU.
ujingamtupu
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,913
Likes
982
Points
280
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,913 982 280
Ninaona niwaeleze wanajukwaa kuhusu uenyekiti wa Kanda ya nyanda za juu kusini mtapigana vikumbo,mtagombana ila Demokrasia ya Chadema ipo kwa pilato Mbowe! Mnajifanya hamjui kuwa Chama chenu kina ugonjwa wa kutoheshimu Demokrasia? Sosopi ni Mchunga ng'ombe na Msigwa ni Mchungaji wa kanisa bado hamjajua mshindi nani? Poleni Sana pilato wenu ataamua ugomvi.

DEMOKRASIA NI MSINGI WA CHAMA CHA ACT PEKEE:

Ulikuwa unamjua Ado Shaibu(Katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi Taifa)? Ni kijana na Sura mpya inayochomoza katika siasa za Tanzania.

Uliwategemea akina Edna Sunga? Anna Mghwira? Ester Kyamba? na wanawake hodari katika siasa mpya za hoja Tanzania?

Mbali na Zitto Kabwe mnayemfahamu vizuri je? Mlitegemea kuwa kwa umaarufu wa Moses Machali aliyehamia ccm kwanini hakuwa na Cheyo kikubwa ACT? Aliongozwa kwenye Ngome ya vijana na vijana wapya Licapo Bakar,Edna Sunga, na wengine.

Habibu Mchange na wanachama maarufu wengi wapo ACT na wanaongozwa na katibu wa itikadi mawasiliano na uenezi ngazi ya Taifa ambaye ni kijana Ado Shaibu ila hakuna FIGISUFIGISU kwakuwa Demokrasia ni msingi wa Chama cha ACT wazalendo.

Nyinyi hata kwenye uteuzi ni FIGISUFIGISU,kwenye uchaguzi wa Chama FIGISUFIGISU,Kashafa kibao zikiwemo rushwa,na ubaguzi wa ukabila na ukanda.

INGEKUWA MOSES MACHALI AMEHAMIA CHADEMA ANGEPEWA UKURUGEZI NDANI YA CHAMA ILA ACTwazalendo unapewa au kuungwa mkono kwa majukumu utakayo yamudu iwe uteuzi au katika Uchaguzi wa Chama.TULICHAGUA DEMOKRASIA,SIASA ZA HOJA NA KUACHANA NA GENGE LA PILATO MBOWE.

Zingatia kuwa Kama wakuu wa Chama wanakuwa wakwanza kuminya Demokrasia ndani ya Chama ya MSINGWA NA SOSOPI sio ya ajabu kwamba tayari mshindi yupo mifukoni mwa MBOWE.

KARIBUNI TUJENGE CHAMA CHA UPINZANI KITAKACHOKUWA CHETU WANACHAMA SIO CHA MTU AU KIKUNDI CHA WATU.
Kunywa maji Mengi kijana
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,700
Likes
4,533
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,700 4,533 280
ACT pamoja na kusimamisha wagombea kwenye majimbo yote nchini waliambulia mbunge mmoja, tena mwenye chama chake ..
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,401