Msigwa: Spika Ndugai aliniita ofisini na kuniambia nisipojiunga na CCM Ubunge sitaupata

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,551
2,000
Aisee!!!,Salute Mchungaji Msigwa kwa kumuogopa Mungu kimatendo were proud of you..
obama.png
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
2,219
2,000
Ngoja watanzania wajifunze sasa kwa miaka hii mitano ya bunge la upande mmoja ! Maybe next time tutajifunza kudai haki zetu maana waliokua wakijaribu waliitwa wasaliti na waliokosa uzalendo , kubwa zaidi waliitwa wachelewesha maendeleo

Huku shutuma hizo zikitoka kwenye chama kilichokaa madarakani tangu uhuru ila watoto wao wanasoma ulaya huku watoto wa wapiga kura wao wakikaa chini kwa kukosa madawati
 

TASK FORCE

JF-Expert Member
Apr 7, 2017
2,468
2,000
Kwakweli hatufanyi sherehe kwa kifo cha mwendazake lakini Mungu katuepusha balaa kubwa sana.

Tutakuwa taifa la wapumbavu tukiruhusu watu aina ya mwendazake kushika madaraka tena
Taasisi yetu imara ya ujasusi ishajifunza, sasaivi kwa anaetangaza nia ya urais, Cha Kwanza watachunguza URAIA wake,MAANA mnaweza mkalaumu kumbe anaewaongoza sio Raia, kwaiyo hana huruma nanyi,

Na fya ya akili, maana kuongozwa na kichaa Ni hatari, na kingine elimu yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom