Msigwa anaongea Mada Moto Channel Ten


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Msikilize nasaha zake sasa hivi. Ana neno kwa ukimya wa viongozi wa dini wakati democrasi na uhuru wa bunge, uhuru wa kutoa mawazo mradi hawavunji sheria vinasiginwa na serikali. Sikiliza.
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,744
Likes
3,020
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,744 3,020 280
Mh.Rev.Msigwa namkubali sana.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,321
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,321 280
msigwa..." atakayemshabikia lowassa akapimwe akili..."
 
Kada wa CHADEMA

Kada wa CHADEMA

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
290
Likes
616
Points
180
Kada wa CHADEMA

Kada wa CHADEMA

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
290 616 180
Anasema yupo tayari kumsupport Rais Magufuli
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Kuliko kumsikiliza msigwa bora huo muda niende nikatafute chakula ya watoto.
Nilishawahi kumsikiliza ile siku akihojiwa na Sam Mahela mpaka kesho naukumbuka ule muda wangu nilioupoteza bure kumsikiliza mtu asiyejua kujenga hovyo,hapendi kusoma na hana data kabisa kichwani.
 
S

saudina

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
630
Likes
323
Points
80
S

saudina

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
630 323 80
Mh.Rev.Msigwa namkubali sana.
Hata mimi maana leo kafunguka anasema bila Magufuli nchi ingeuzwa. Anapongeza jitihada za Rais ktk kupambana na uhujumu uchumi na kwamba kwa sasa ujangili umepungua
 
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,121
Likes
886
Points
280
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,121 886 280
Kuliko kumsikiliza msigwa bora huo muda niende nikatafute chakula ya watoto.
Nilishawahi kumsikiliza ile siku akihojiwa na Sam Mahela mpaka kesho naukumbuka ule muda wangu nilioupoteza bure kumsikiliza mtu asiyejua kujenga hovyo,hapendi kusoma na hana data kabisa kichwani.
Yaani wewe chakula ya watoto inapatikana ukitoka? Usipotoka hamwendi toilet.
 
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
589
Likes
425
Points
80
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
589 425 80
Kuliko kumsikiliza msigwa bora huo muda niende nikatafute chakula ya watoto.
Nilishawahi kumsikiliza ile siku akihojiwa na Sam Mahela mpaka kesho naukumbuka ule muda wangu nilioupoteza bure kumsikiliza mtu asiyejua kujenga hovyo,hapendi kusoma na hana data kabisa kichwani.
we una data?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,813
Likes
49,949
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,813 49,949 280
Hiyo recorded ya Jana usiku
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,645
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,645 803 280
Hata mimi maana leo kafunguka anasema bila Magufuli nchi ingeuzwa. Anapongeza jitihada za Rais ktk kupambana na uhujumu uchumi na kwamba kwa sasa ujangili umepungua
Mimi nikimkumbuka Yule mkurugenzi wa wanyapori ambaye mtoto wake kaoa kwa EL , na alikuwa na nguvu wizara ya mali asili kuliko waziri , basi najua nchi ilikuwa inaelekea wapi
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Mim nishaona wapinzani hawawez ni maneno tu tunataka vitendo bana
 

Forum statistics

Threads 1,237,848
Members 475,675
Posts 29,303,042