Msife kihoro:Kidumu chama fulani!!!!!


Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,046
Likes
484
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,046 484 180
20101204072957_803d052mlid_1_.jpg

Wat wafe kihoro tu!
Huyu dada wa chama fulani anakutumia salamu, maisha si kukunjiana ndita!Take it easy chums!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mtambo wa ukweli!....Nusu kuku itakuwa kama kaonja tu!:party:
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Nyoka wa mdimu hao.

Hicho chama inabidi kukiogopa kama Ukoma kwa sasa hadi hapo kitakaposafishwa.

Ukiingia pekupeku kuchuma ndimu, mhhhhhhhhhh ataku-MEMBE.

RoughGreenSnake01.jpg
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,496
Likes
4,871
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,496 4,871 280
20101204072957_803d052mlid_1_.jpg

Wat wafe kihoro tu!
Huyu dada wa chama fulani anakutumia salamu, maisha si kukunjiana ndita!Take it easy chums!!!
Gwaki una utani weye! umemaliza kabisa hapa! LOL!

Nyoka wa mdimu hao.

Hicho chama inabidi kukiogopa kama Ukoma kwa sasa hadi hapo kitakaposafishwa.

Ukiingia pekupeku kuchuma ndimu, mhhhhhhhhhh ataku-MEMBE.

RoughGreenSnake01.jpg
Hakisafishiki mtu wangu! kila mmoja anamtumpia mpira mwenzake kama Adamu alivyosema ni Hawa kasababisha yeye akala tunda!
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,046
Likes
484
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,046 484 180
Gwaki una utani weye! umemaliza kabisa hapa! LOL!



Hakisafishiki mtu wangu! kila mmoja anamtumpia mpira mwenzake kama Adamu alivyosema ni Hawa kasababisha yeye akala tunda!
Mkuu Waberoya tukomae tu kwa kwenda mbele,ninaloliogopa ni hilo joka la mdimu,aliyelileta kwanza kakatika mkono,pili kaondolewa mjengoni kabsaa!!
Kidumu chama fulani!
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
534
Likes
70
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
534 70 45
20101204072957_803d052mlid_1_.jpg

Wat wafe kihoro tu!
Huyu dada wa chama fulani anakutumia salamu, maisha si kukunjiana ndita!Take it easy chums!!!
Wajemeni acheni basi kukikachifu Chama Cha Mapinduji.
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Kaka ringo wa old moshi umemuona huyo!!!!!!!!
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
Kwani ni nani huyo?Mwenye data kamili atutonye
 

Forum statistics

Threads 1,235,204
Members 474,353
Posts 29,214,174