Msifadhaike wala msife moyo na kukata tama,bali enendeni kwa ujasiri mkiyatafakari maneno haya


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,882
Likes
65,431
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,882 65,431 280
"Kadri wao wanavyozidi kukata tamaa, ndivyo kadri kwetu tabu na mateso vinavyozidi kuongezeka;kadri tabu ma mateso vinavyozidi kuongezeka, ndivyo kadri maumivu nayo yanavyozidi kuongezeka;kadri maumivu yanavyozidi kuongezeka,ndivyo kadri nasi tunavyozidi kutafuta dawa; kadri tunavozidi kutafuta dawa, ndivyo kadri dawa inavyokaribia kupatikana; na dawa ikipatikana,basi huo ndio utakuwa mwisho wao."

Kila kitu huwa na makusudio yake; vivyo hivyo, hata tabu na mateso huwa vina makusudio yake.

Hawajui walitendalo maana wamenyimwa maarifa.

Enendeni kwa amani na ujasiri maana hakika siku hiyo inakuja.
 
K

KIBST

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2017
Messages
480
Likes
1,878
Points
180
K

KIBST

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2017
480 1,878 180
Nyie ndio mnawapa MAUMIVU wanachama wenu kwa kuwajazia majizi huko chamani
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,333
Likes
10,451
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,333 10,451 280
With all this extra stressin'
The question I wonder is after death, after my last breath
When will I finally get to rest through this oppression?

They punish the people that's askin' questions
And those that possess steal from the ones without possessions
The message I stress: to make it stop, study your lessons
Don't settle for less, even the genius asks his questions

Be grateful for blessings
Don't ever change, keep your essence
The power is in the people and politics we address

Always do your best, don't let the pressure make you panic
And when you get stranded
And things don't go the way you planned it
Dreamin' of riches, in a position of makin' a difference
Politicians are hypocrites, they don't wanna listen
If I'm insane, it's the fame made a brother change
It wasn't nothin' like the game; it's just me against the world
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,269
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,269 280
Rekebisha kiswahili mkuu. Neno kadri umelitumia ndivyo sivyo. Linganisha na mfano huu:
"Kadri unavyozidi kupanua, ndivyo wanavyozidi kutamani"
"Kadri wao wanavyozidi kukata tamaa, ndivyo kadri kwetu tabu na mateso vinavyozidi kuongezeka;kadri tabu ma mateso vinavyozidi kuongezeka, ndivyo kadri maumivu nayo yanavyozidi kuongezeka;kadri maumivu yanavyoongezeka,ndivyo kadri nasi tunavyozidi kutafuta dawa; kadri tunavozidi kutafuta dawa, ndivyo kadri dawa inavyokaribia kupatikana; na dawa ikipatikana,basi huo ndio utakuwa mwisho wao."

Kila kitu huwa na makusudio yake; vivyo hivyo, hata tabu na mateso huwa vina makusudio yake.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,283
Likes
44,912
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,283 44,912 280
Ukweli mtupu !
 
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
3,146
Likes
1,312
Points
280
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
3,146 1,312 280
Mkuu afya ya upinzani kwa vyama vikuu Chadema na CUF,sio nzuri ukilinganisha na mwaka mmoja uliopita.Hiyo dawa ni ya kutuliza homa kwa sasa hivi lakini sio antibiotic uliotumwa na wananchi.
Mazingira ya siasa nayo yana utata,mikono ya sheria inawaandama.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Wakati maeneo mengine wanakaribisha uwekezaji nyie mnakaribisha majizi na mapiga hela,
 

Forum statistics

Threads 1,237,946
Members 475,774
Posts 29,307,455