Msichana wa kazi

  • Thread starter Kuku wa Kabanga
  • Start date

Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Likes
265
Points
80
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 265 80
Anahitajika msichana wa kazi za ndani,umri kuanzia miaka 14 hadi 18,nipm tuelewane.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,992
Likes
1,452
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,992 1,452 280
Umeoa? au ndio unataka Mke, tafuta hata wa kiume nikuPM maana huku kuna Wasandawi jiandae lugha
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,262
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,262 1,964 280
tangaza dau
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
tangazo hili la ajira kwa watoto.Adm liondoeni la sivyo sheria ichukue mkondo wake.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,992
Likes
1,452
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,992 1,452 280
Umeoa? au ndio unataka Mke, tafuta hata wa kiume nikuPM maana huku kuna Wasandawi jiandae lugha
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,154
Likes
4,011
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,154 4,011 280
Mi nna miaka 18.5 vp?
 
Bosi Michembe

Bosi Michembe

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
273
Likes
10
Points
35
Bosi Michembe

Bosi Michembe

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
273 10 35
Nenda mitaa ya sinza kwa remmy kuna madalali wana ofisi kabisa unawapatia chao then wanakuletea the next day then after one week anaanza vitimbwi unamfukuza then anarudi ofisini kwao wanaenda kuvuta hela ya udalali tena kwa mwingine kama wewe maisha yanasonga..
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644