Msichana wa kazi za ndani anahitajika haraka

Milale

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
498
250
Msichna wa kazi za ndani anahitajika haraka maeneo ya kazi ni dar mshahara 40000 kwa mwezi maeneo ya kazi ni dar,
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
Msichna wa kazi za ndani anahitajika haraka maeneo ya kazi ni dar mshahara 40000 kwa mwezi maeneo ya kazi ni dar,kwa anayehitj 0625489948
duu blaza ulipotelea wap kama mwaka na miez 6 sikukuona kipind icho sikujiunga jf...
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
14,777
2,000
Niliwahi kusema sheria za wafanyakazi wa majumbani zipitiwe upya na viwango vitangazwe, swala la mfanyakazi kukaa nyumba moja na mwajiri liangaliwe na wafanye kazi kwa masaa. Hii ni dhuluma ambayo inaendekezwa sana Tanzania. Wafanyakazi wa majumbani wanadhulumiwa sana.
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,919
2,000
Huu mshahara kweli au mataani tu 40,000 mimi hg wangu wawili kila wiki nawalipa 30,000 kwa kila mmoja. Kwa mwezi 120,000 kila mmoja wote = 240,000 pamoja na mlizi 150,000 kwa mwezi.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
984
1,000
Watu wengine ni wanyanyasaji sana, sasa kweli Dada wa watu akufanyie kazi kwako mwezi mzima umlipe 40000/= are you serious?. Sometimes unaweza ukawa na uwezo wa kumtafutia mtu hg ila kwa mshahara huo siwezi kupeleka mtoto wa watu akanyanyasike
 

Wiseboytz

Member
Dec 30, 2016
15
45
Msichna wa kazi za ndani anahitajika haraka maeneo ya kazi ni dar mshahara 40000 kwa mwezi maeneo ya kazi ni dar,kwa anayehitj 0625489948
Hizo dharau ss utamuajirije mtu umlipe elfu arobaini isitoshe kaxi mnawapa nyingi aisee kuweni na huruma afadhali iwe laki moja
 

Wiseboytz

Member
Dec 30, 2016
15
45
Niliwahi kusema sheria za wafanyakazi wa majumbani zipitiwe upya na viwango vitangazwe, swala la mfanyakazi kukaa nyumba moja na mwajiri liangaliwe na wafanye kazi kwa masaa. Hii ni dhuluma ambayo inaendekezwa sana Tanzania. Wafanyakazi wa majumbani wanadhulumiwa sana.
Upo sahihi kwa ulonena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom