Msichana wa kazi anahitajika

Kingeke Mavoya

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
619
1,000
Jamani mimi niko moshi ila nina dada yangu yuko yuko moshi anahitaji msichana wa kazi atakayekaa na mtoto wake wakati akiwa kazini maana yeye ni mwalimu na mume wake ni mwalimu hivyo anashida na dada wa kazi kama yupo tayari ambaye yupo kilimanjaro anipm tuelewane zaidi
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,902
2,000
Yupo dada yangu mkoani vp unaweza kumchukua..?
Jamani mimi niko moshi ila nina dada yangu yuko yuko moshi anahitaji msichana wa kazi atakayekaa na mtoto wake wakati akiwa kazini maana yeye ni mwalimu na mume wake ni mwalimu hivyo anashida na dada wa kazi kama yupo tayari ambaye yupo kilimanjaro anipm tuelewane zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom