Msichana kaniona mara moja tu kanitongoza. Hivi ni umalaya au uhuru wa kuongea?

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,343
2,000
UHURU WA KUJIELEZA KWANINI AFICHE HISIA??? AFICHE HISIA ILI IWEJE NA HILI SIO KUJITOA FAHAMU HAPANA ANA HAKI, NASHANGAA HAPA JF NDIO WAPO WANAO JIFICHA ETI ANAONA AIBU KUSEMA. MIMI UKISEMA TU NAKUONA JASIRI HAPO HAPO NAKUPA SH 20,000 ya vocha MPESA. Ahhh msije mkanijaribu sijaribiwi nitajua mkweli.
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
8,009
2,000
Mbona kawaida tu mkuu kutongozwa na msichana.
Tena sijifikirii hata mara 2. Nikimpenda tu na kuridhika naye, namkubalia kwa herufi kubwa.
 

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,980
2,000
Aibu duh basi nawe anza kulinga linga huku uking'a kucha na kuchimba chimba chini k
 

the say

JF-Expert Member
Oct 25, 2014
2,186
2,000
Wanaume wa Dodoma hao, hadi serikali yote ihamie huko mtakuwa mmewazidi Wanaume wa dar,,,,,,
 
  • Thanks
Reactions: y-n

jerrytz

JF-Expert Member
Oct 10, 2012
5,943
2,000
".... Ingekuwa amri yangu ningeshauri jando lilirudishwe maana huwezi tofautisha vijana waliopevuka na watoto.... "

Ditopile, 1997
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom