Msichana kaniona mara moja tu kanitongoza. Hivi ni umalaya au uhuru wa kuongea?

jussine

Member
Jul 18, 2016
36
95
Siku moja pitapita zangu kitaa cha Dodoma town niliitwa chemba na binti mmoja ambaye alijitambulisha anasoma CBE.

Alifunguka kuwa ananipenda sana na alikuwa akinitafuta mda mrefu sana. Dahhh nilishindwa chakumwambia akachukua namba zangu so kila time ananisumbua.

Nimjibu vipi jamani?
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Sep 10, 2017
10,485
2,000
Wengine madume jike dume, si unaona mpaka mwenyewe unashangaa! Maana wanaume ndio tunatabia ya kutongoza hata tusiowajua! Sasa kweli unatongozwa na mwanamke humjui unaumauma vidole tu na kusikiliza nyimbo zinavokuingia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom