Msichana anapo sena anapo kwambia anaona aibu


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,434
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,434 2,000
Naomba mnisaidie
nina msichana ni rafiki yangu sana, haipiti siku hatuja wasiliana. Lakini hatuja wahi zungumzia ndoa wala any deep relationship. Lakini kinacho nishangaza kuna wakati nikimwuliza kitu aniambia anaona aibu kuniambia.

Siku moja nilimwuliza unasuka msuko gani wa nywele, akanimabia anaona aibu, hata akashindwa kuniambia, siku nyingine akanipa picha, nilipo mwambia nimeziona akasema anaona aibu,

hii kuona aibu inamaana gani hasa. Naombeni msaada
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
huelewi kuona aibu ni aje? Ama huelewi kwa nini anakuonea aibu?

Kwenye baoloji hamkufunzwa msichana akipevuka na matiti yake kuanza kusonta zipu za suruwali za wanamme huona aibu?
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,299
Points
2,000
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,299 2,000
muite geto mjifunike shuka, we hukucheza ile michezo ya kibaba na kimama? ni pm namba zake nikusaidie kama ulimi umejaa mate
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Duuuh maswali mengine aisee si ya kuandikia uzi!
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 0
Kaka huyo labda ni Zezeta nitajie umri wake,na je hatoi udenda na kusema anaona aibu?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
dah!! huyo atakuwa mtamu sana kumgegeda maana aibu hadi kuvua chupi umvue...fanya juu chini umgegede huyo mwana
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,990
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,990 2,000
Kama una piga ongeza dozi!
Kama hujawahi , piga sana!!
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,475
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,475 2,000
Jamani hizi bahati mbona zinanipita kushoto hivi?
Umenichekesha sana BHULULU, suppose ungeipata hii bahati ungemfanyaje huyu bi dada anaeona aibu?
 
Last edited by a moderator:
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,475
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,475 2,000
Naomba mnisaidie
nina msichana ni rafiki yangu sana, haipiti siku hatuja wasiliana. Lakini hatuja wahi zungumzia ndoa wala any deep relationship. Lakini kinacho nishangaza kuna wakati nikimwuliza kitu aniambia anaona aibu kuniambia.

Siku moja nilimwuliza unasuka msuko gani wa nywele, akanimabia anaona aibu, hata akashindwa kuniambia, siku nyingine akanipa picha, nilipo mwambia nimeziona akasema anaona aibu,

hii kuona aibu inamaana gani hasa. Naombeni msaada
Nenda nae taratbu, mgeni wa mapenzi huyo.

Mfundishe slowly slowly. Atakuwa slow learner huyo.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Umenichekesha sana BHULULU, suppose ungeipata hii bahati ungemfanyaje huyu bi dada anaeona aibu?
Yani kwenye miti hakuna wajenzi kabisa,yani mimi siku ya kwanza angeniambia kuhusu aibu zake, siku hiyo hiyo angepata somo la kuondoa aibu,ukifuatilia maelezo ya mleta mada yanasikitisha sana.Kuna sehemu anasema alipewa mpaka picha na maneno "naona aibu",huoni jamaa anachezea bahati?Basi tu ngoja nilale.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,475
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,475 2,000
Yani kwenye miti hakuna wajenzi kabisa,yani mimi siku ya kwanza angeniambia kuhusu aibu zake, siku hiyo hiyo angepata somo la kuondoa aibu,ukifuatilia maelezo ya mleta mada yanasikitisha sana.Kuna sehemu anasema alipewa mpaka picha na maneno "naona aibu",huoni jamaa anachezea bahati?Basi tu ngoja nilale.
Ha ha ha lala tu MKUU. Unaweza amka kesho na bahati hiyo, lalia ubavu wa kulia lol.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,349
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,349 2,000
duh kweli kwenye miti hakuna wajenzi..............
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,679
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,679 2,000
JF juniors forums required, too childish thread.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Hata mleta mada anaona aibu ndio maana ameleta aibu zake humu.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Mhu, mada yenyewe ni aibu, sasa utakosaje aibu? Basi mwambie na mimi naona aibu kila siku kukutana na aibu.....
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,450
Points
1,500
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,450 1,500
hehe naona aibu kuchangia kwani mwanaume kuuliza swali hili ni aibu sana
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,393
Points
1,500
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,393 1,500
Naomba mnisaidie
nina msichana ni rafiki yangu sana, haipiti siku hatuja wasiliana. Lakini hatuja wahi zungumzia ndoa wala any deep relationship. Lakini kinacho nishangaza kuna wakati nikimwuliza kitu aniambia anaona aibu kuniambia.

Siku moja nilimwuliza unasuka msuko gani wa nywele, akanimabia anaona aibu, hata akashindwa kuniambia, siku nyingine akanipa picha, nilipo mwambia nimeziona akasema anaona aibu,

hii kuona aibu inamaana gani hasa. Naombeni msaada
Wee naweee,mwenyewe aibu zimekujaa! Unaanzia mbali mno kaka...oooh nywele mara nipe picha!kwani wewe msusi?hebu tiririka acha kupita njia ndefu,utaishia kula kwa macho kwa mtaji huu
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
Hii title ya thread ulitaka kuandika kitu gani? Najua umeikosea kwasababu unaona aibu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,664
Members 494,728
Posts 30,869,649
Top