Msiba wichita - Kansas


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Jamani,

Nimeiiona hii kwa michuzi na nilidhani labda watanzania wenzetu walioko Kansas ambao wanamfahamu zaidi marehemu wangeiweka hapa. Kwa kweli mimi sijui sana kinachoendelea ila nitajaribu kuwasiliana na watu wa Kansas ili nipate habari za huu msiba.

Poleni sana wafiwa na watanzania wote wa Kansas, ughaibuni na popote pale duniani kwa msiba wa mtanzania mwenzetu aliyekufa kifo cha mateso makubwa sana (moto) kwa mujibu wa hii habari.

Dada Janet kama ukisoma hii thread, Unaweza kutoa habari zaidi za namna ya kusaidia familia ya marehemu na mambo mengine.

Kwa habari zaidi soma hapa toka kwa michuzi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
yeah.. huu ni msiba mkubwa. Poleni sana watu wa Kansas
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Mungu Ailaze Roho ya Marehemu Ulimboka Mahala Pema Peponi.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Inaonekana kuwa tarehe ya mwisho kutoa michango ilikuwa jana lakini nimepata ujumbe kuwa wale wote wanaojisikia kutoa mchango wanaweza kuwasiliana na watu wa Kansas kwenye hili.

Maelezo kwa niaba ya michuzi..

Watanzania,

Kama ambavyo pengine mmesha sikia, Mtanzania mwenzetu Ulimboka Mwaifuna amefariki dunia hapa Wichita.

Marehemu amefariki kwa ajali ya moto nyumbani kwake Jumapili alfajiri May 11, 2008. Kwa bahati, mke na watoto hawakuwepo nyumbani moto ulipotokea.

Marehemu alizaliwa 1978, na ameacha mke na watoto wawili, miaka 4 na miaka 2.

Zoezi linalofanyika sasa ni kuchanga na kukusanya pesa za kutoha ili tuweze kumsafirisha marehemu kurudi nyumbani Tanzania. Tunataka pia kumsafirisha mke na watoto ili waweze kuhudhuria mazishi.

Kwa kuwa nyumba ya marehemu imeungua, nguo za familia na vifaa ndani ya nyumba vimeteketea. Tunaomba watanzania ambao tunaishi hapa Wichita tuweze kukusanya na kuwasaiadia watoto kwa nguo na vifaa mbalimbali ili angalau tuwapunguzie mzigo huo katika kipindi hiki kigumu.

Account maalum imefunguliwa Bank Of America:
Account Number 518002076799.
Name of Acct ni Lunda Asmani.

Kutokana muda mfupi, hatujaweza bado kusajili Memorial Fund ya marehemu. Kwa wale tuliopo Wichita msiba upo nyumbani kwa

Abel Chamriho, 801 S. Christine.

Tunaomba kila Mtanzania atoe $100.00 (minimum), kabla ya Jumatano May 14, 9pm. Kule Tanzania wameshaanza msiba na macho yote yako kwetu sisi marafiki na ndugu tuliopo Marekani ili tuweza kumfikisha mwenzetu nyumbani Tanzania.

Kila siku kutakuwa na kikao saa tatu usiku ( 9pm) hapo msibani.

Tafadhali tunaomba kila Mtanzania ajiandikishe kwenye daftari la michango.

Nashukuru kwa ushirikiano wako.



Map and Directions

801 S Christine St

Wichita,

KS 67218-2635
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Poleni wafiwa
Kazi ya Mungu haina makosa.
R.I.P Ulimboka
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Poleni sana na msiba na imani kuwa muliokuwa karibu ni huyo ndugu yetu aliyefariki mungu atawapa nguvu na uwezo ili muweze kuusafirisha mwili wa marehemu
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
139
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 139 135
R.I.P.

The Lord giveth and The Lord taketh away.
Blessed be his name.Amen.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Rap
Ully Mwanga Wa Mille Akuangazie Na Raha Ya Milele Akupe Ee Bwana Upumzike Kwa Amani
Amen....tunakusubiri Dar Kwa Majonzi Br
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
poleni sana wafiwa

na nnamuombea marehemu mapumzika mema ya milele amina
 

Forum statistics

Threads 1,237,093
Members 475,401
Posts 29,278,071