MSIBA: Nimefiwa na Mama yangu mzazi


K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
Ndugu zangu wana Jamvi nawajulisha kifo cha mama yangu mzazi kilichotokea usiku huu hapa Dar es salaam . Msiba uko Kawe opposite viwanja vya Tanganyika Parkers nyuma ya MSONGE PUB .Taratibu na mipango ya Mazishi zinafanyika Kawe na Marehemu atasafirshwa kwenda Musoma kwa Mazishi taratibu zikikamilika .Bwana alitoa bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,862
Likes
1,828
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,862 1,828 280
Pole sana mkuu
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,294
Likes
36,355
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,294 36,355 280
Pole sana mkuu,
Mungu awatie nguvu.
 
Polycarp Isaya Urio

Polycarp Isaya Urio

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,008
Likes
632
Points
280
Age
48
Polycarp Isaya Urio

Polycarp Isaya Urio

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,008 632 280
Ndugu zangu wana Jamvi nawajulisha kifo cha mama yangu mzazi kilichotokea usiku huu hapa Dar es salaam . Msiba uko Kawe opposite viwanja vya Tanganyika Parkers nyuma ya MSONGE PUB .Taratibu na mipango ya Mazishi zinafanyika Kawe na Marehemu matasafirshwa kwenda Musoma kwa Mazishi taratibu zikikamilika .Bwana alitoa bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
Pole ndg
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,177
Likes
2,515
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,177 2,515 280
Pole nyingi ziwafikie wewe na familia yako mkuu.

Mungu awatangulie wakati huu mnamuhitaji zaidi. Amen
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,732
Likes
66,716
Points
280
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,732 66,716 280
Pole sana mkuu

Mwenda zake na apumzike vyema
 
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
928
Likes
565
Points
180
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
928 565 180
Pole sana mfiwa. Uwe na nguvu katika wakati huu mgumu.
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,126
Likes
6,734
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,126 6,734 280
Pole sana kwa kuondokewa na mzee, nakutakia kila wepesi kwenye wakati huu mzito unaopitia.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,447
Likes
5,221
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,447 5,221 280
Pole sana mkuu
RIP Mama
 
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,246
Likes
415
Points
180
Age
57
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,246 415 180
Poleni mkuu. Mola awape nguvu ktk kipindi hiki kigumu.
 
C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined
May 17, 2016
Messages
134
Likes
43
Points
45
C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined May 17, 2016
134 43 45
Pole sanaaa rafiki mungu akutie nguvu katika kipindi hiki ulichopo
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,646
Likes
2,138
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,646 2,138 280
Pole sana ndugu, Mungu amrehemu na amuweke pema marehemu
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,852
Likes
5,771
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,852 5,771 280
Pole sana Mkuu. Apumzike kwa Amani!
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044