Msiba: Liana (mtoto wa Namnaani -Sinza) Ametutoka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Liana (mtoto wa Namnaani -Sinza) Ametutoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaldinali, Sep 9, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Leo nasikititka kutangaza kifo cha ndugu yetu Liana. Liana ni mtoto mkubwa wa kiume wa Mzee wetu anaemiliki Guest House ya Namnaani pale Sinza. Liana ni yule ambae alipata ajali kama 5 years ago akawa kama anachechemea kidogo in the last 5 years. Liana alikuwa na diabetes na bahati mbaya alipata Pneumonia last week iliyosababisha complications na kupelekea kifo chake.

    Liana tulimpenda lakini Bwana amempenda zaidi na kuamua kumchukua ili aende kupumzika milele.

    Tunamuomba Mola amlaze mpendwa wetu Liana mahali pema peponi

    Amina
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,317
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Rest in peace Liana Praygod Mbaga
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, pumzika kwa amani Liana.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    poleni wafiwa, RIP mpendwa Liana.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,490
    Likes Received: 81,808
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape nguvu na faraja katika kipindi hiki kigumu kwenu~AMEN.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pumzika kwa amani marehemu
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,074
    Likes Received: 1,810
    Trophy Points: 280
    Rip liana
     
  8. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 1,009
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.
    Pumzika kwa Amani Liana!
     
  9. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 319
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    RIP Liana
    Namnaani forever:spy:
     
  10. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aksanteni sana wote!
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,129
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Jipe moyo mkuu,
    njia yetu ni moja na nina imani tutaungana nae siku za mbele.
    Tumuombee apumzike kwa Amani.
    :rip: Liana.
     
Loading...