Mshkaji kaja kukaa kwangu akidai ni kwa muda ila sasa naona hana mpango wa kuondoka

Emmanuel TM

Emmanuel TM

Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
51
Points
125
Emmanuel TM

Emmanuel TM

Member
Joined Sep 25, 2017
51 125
Ndio nimaliza chuo na ndio rasmi nimeingia kitaa kupambana na maisha. Nimepanga mahali nasukuma maisha kwa mishe zangu ndogondogo maisha yanasonga

Sasa shida ni kwamba kuna mshkaji wangu nilisomaga naye shule ya msingi miaka ya nyuma kidogo kwa bahati nzuri tukawa washkaji ila sio kivilee sana kwasababu hatujazoeana, ushkaji wenyew ulitokea kwa sababu tulikuwa tunakaa majirani.

Sasa alikuja mkoa ninaoishi (niuweke kapuni) kutafuta riziki yake na yeye wana miradi ya familia mbali kidogo na mji, akashuka zake akaifanya kama miezi miwili hivi wakawa wameimaliza kabisaa wanasubili matokeo ya mradi wao wa kilimo

Shida iko hivi jamaa alivyomaliza akasema anakuja mjini kunisalimia then ataendelea na mishe zake nikasema sio kesi nikamkaribisha

Sasa tangu nimkaribishe mshaji hana ratiba kabisa ya kusepa ndio kwanza anataka na yeye afanye mishe zake hapahapa dah, nimefeel kama kubanwa hivi kwasababu matumizi na bills zote ni juu yangu hata sielewi anasepa lini ukicheki ndio kwanza naanza maisha


NISHAURI
NImwambie mzee baba ajisogeze niendelee na mishe zangu kwa uhuru au nimpotezee apambane na yeye hadi atakapo kuwa sawa?

Sielewi wadau nafanye nn coz hata muda atakaosepa sijui ni lini na mimi ndio sipend kabisa kubanwa

Nanitamwambiaje asepe ?
NAWASILISHA
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
Jina lako emmanuel maana yake Mungu pamoja nasi sasa wewe mbona unataka kuwa shetani pamoja nawe?????

Kwani wewe kwenye hicho chumba umeoteshwa mizizi.???
Kama kweli una utu na upendo wa kusadidia tafuta chumba kingine wekeni godoro mshkaji wako ahame au wewe uhame..

Cha kwanza kabusa msaidie mshkaji wako kupata mishe ya kufanya..mkiweka malengo na wewe hpo kwenye system miezi mitano mshkaji wako atakua na getto lake..
Msaidie tu kwa kuwa huwezi jua wewe atakuja kukusaidia nani,
Tenda wema nenda zako msaada hauna risiti baba
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,340
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,340 2,000
Ndio nimaliza chuo na ndio rasmi nimeingia kitaa kupambana na maisha. Nimepanga mahali nasukuma maisha kwa mishe zangu ndogondogo maisha yanasonga

Sasa shida ni kwamba kuna mshkaji wangu nilisomaga naye shule ya msingi miaka ya nyuma kidogo kwa bahati nzuri tukawa washkaji ila sio kivilee sana kwasababu hatujazoeana, ushkaji wenyew ulitokea kwa sababu tulikuwa tunakaa majirani.

Sasa alikuja mkoa ninaoishi (niuweke kapuni) kutafuta riziki yake na yeye wana miradi ya familia mbali kidogo na mji, akashuka zake akaifanya kama miezi miwili hivi wakawa wameimaliza kabisaa wanasubili matokeo ya mradi wao wa kilimo

Shida iko hivi jamaa alivyomaliza akasema anakuja mjini kunisalimia then ataendelea na mishe zake nikasema sio kesi nikamkaribisha

Sasa tangu nimkaribishe mshaji hana ratiba kabisa ya kusepa ndio kwanza anataka na yeye afanye mishe zake hapahapa dah, nimefeel kama kubanwa hivi kwasababu matumizi na bills zote ni juu yangu hata sielewi anasepa lini ukicheki ndio kwanza naanza maisha


NISHAURI
NImwambie mzee baba ajisogeze niendelee na mishe zangu kwa uhuru au nimpotezee apambane na yeye hadi atakapo kuwa sawa?

Sielewi wadau nafanye nn coz hata muda atakaosepa sijui ni lini na mimi ndio sipend kabisa kubanwa

Nanitamwambiaje asepe ?
NAWASILISHA
Ushauri gani?Wewe kwani huna wazee?
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
4,025
Points
2,000
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
4,025 2,000
Shida iko hivi jamaa alivyomaliza akasema anakuja mjini kunisalimia then ataendelea na mishe zake nikasema sio kesi nikamkaribisha
Unamkaribisha mwanaume mwenzio, geto kwako, kukusalimia? Yani apande basi kuja kwako KUKUSALIMIA?

Duh! Ubaharia wa aina hii hasara sasa!

Lazima aruke na wewe tu
 
Nuhu39

Nuhu39

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2018
Messages
785
Points
1,000
Nuhu39

Nuhu39

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2018
785 1,000
Msaidie apate mishe ya kufanya baadae atahama geto kwako atajitegemea na sio kumfukuza.
 
Bikini

Bikini

Senior Member
Joined
Oct 16, 2018
Messages
191
Points
250
Bikini

Bikini

Senior Member
Joined Oct 16, 2018
191 250
Usimfukuze ila mchane tu kuwa mzee baba, shemeji yako anataka kuja harafu sielewi itakuwaje hapa? Tena mwambie demu ana mimba yako so kakaza kuja kukaaa na wewe.... Baada ya miezi akisepa zuga kumcheki stor mbili tatu ingiza mada ya demu wako mimba kutoka uzunika sanaaaaaa.... Mwana atakupa pole ila ushikaji utaendelea na atakuwa tayr ana kwake.
 

Forum statistics

Threads 1,335,150
Members 512,245
Posts 32,497,085
Top