Mshiriki wa Maisha Plus Azimia Baada ya Kukabidhiwa Hundi ya M20


K

kangamoko

Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
K

kangamoko

Member
Joined Nov 17, 2011
26 0 0
Mshiriki wa maisha plus aliyeshika nafasi ya kwanza na kupata zawadi ya kitita cha shilingi m20 azimia ghafla kabla hafla ya sherehe hizo kwisha.
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
Maisha PLUS bado inaendelea ...Safi sana!! Pole kwa aliyezimia!!
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Likes
6
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 6 0
Tafsiri yake ni kuwa iko tofauti kubwa sana ya pato kwa watz. Mama huyo amepata kihoro kwa kuokota m20, akaona kama ndoto. Tunaomba mkuu wa kaya apunguze pengo kati ya walionacho na wasio nacho.
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
JF kwa kuponda eti "cheki bandia"
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Sio fake cheque ni Dummy Cheque
maana mbili tofauti
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Acha uongo Pimbi wewe, mimi nimeangalia hakuna kitu kama hicho, sana sana Naibu Waziri Nyalandu amewaahidi Lunch kesho Serena Hotel. tafuta wapumbavu wenzako wa kudanganyana nao.
Umeangalia t.v/channel gani? Mimi nimeona hadi masood akaomba watu wambebe,akatoa angalizo kua ni jambo la kawaida watu wasishtuke ni hali ya kawaida
 
K

kangamoko

Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
K

kangamoko

Member
Joined Nov 17, 2011
26 0 0
Acha uongo Pimbi wewe, mimi nimeangalia hakuna kitu kama hicho, sana sana Naibu Waziri Nyalandu amewaahidi Lunch kesho Serena Hotel. tafuta wapumbavu wenzako wa kudanganyana nao.
kuna watu wanabishana mpaka na tv.kweli elimu ya kata haijasaidia mkuu aongeze juhudi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Acha uongo Pimbi wewe, mimi nimeangalia hakuna kitu kama hicho, sana sana Naibu Waziri Nyalandu amewaahidi Lunch kesho Serena Hotel. tafuta wapumbavu wenzako wa kudanganyana nao.
Matola vp broda, mbona mkali hv!.,usinambie unatafuna konyagi mda huu kama mimi!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
PakaJimmy Mkubwa uko cha wapi majira haya? Mi ndiyo nipo hapa ndani ya Narok Pub nipe kituo popote pale ulipo Mkubwa!


Matola vp broda, mbona mkali hv!.,usinambie unatafuna konyagi mda huu kama mimi!
 
Last edited by a moderator:
N

Nindi

New Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

Nindi

New Member
Joined Dec 2, 2012
2 0 0
MAISHA PLUS INAZEEKA TU, SIJAONA KIPYA....ET MAISHA YA KUJITEGEMEA KWA KUCHONGA VITU...ILI UTAMU SERIKALINI WAENDELEE KULA WAO WENYEWE TU....KWELI UBONGO WA BONGO MATOPE...:shut-mouth:
 
EMARK

EMARK

Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
29
Likes
0
Points
3
EMARK

EMARK

Member
Joined Apr 8, 2012
29 0 3
Yah! Kweli dem kazimia...ila ishi ni madaraja yaliyokithiri tz. Huyo kapata m20 kazimia wakati mwingne katoa m17.7 ili kuwapa mshindi wa pili, tatu na washiriki wote waliobaki...
 
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,657
Likes
2,211
Points
280
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,657 2,211 280
Amezimia!acheni ubish kama waha
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
Acha uongo Pimbi wewe, mimi nimeangalia hakuna kitu kama hicho, sana sana Naibu Waziri Nyalandu amewaahidi Lunch kesho Serena Hotel. tafuta wapumbavu wenzako wa kudanganyana nao.
Mkuu soma tangu mwanzo mada ianvyokwenda ...posibly unaelekeza shutuma kwa mtu asiyehusika ..BUT Pole mkuu kama imekugusa... be ceratin mimi nilikuwa najibu hoja ilyoltwa hapa ..mimi sio muazisha uzi ... Mbaye ungependa ungemita maneno hayo uliyochagua kumuita ... I was just responding to him SIR!!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Pengine kapendelewa
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Likes
12
Points
35
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 12 35
Mkuu utaniua na huo ubishi wa Waha! Ila vijamaa vibishi?! Waha +Wakara+ Wajita!
Tee..!teehe... Umenichekesha sana. Hii kitu umefanyia study au una utani na hawa jamaa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830