Mshiriki wa Bss 07 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshiriki wa Bss 07

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kokudo, Nov 14, 2010.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anawashka sana je anaweza kuchukua kitita?kama humjui ni yule mzungu eebwana anabamba
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    dah kanitokea na kitu Vaileth......jamaa anabamba mbaya kabisa
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tangu BSS imeanza cjawahi kuwa na interest ya kuiangalia lakini leo imetokea nikiwa pande za Mikumi ambapo tumecmama kupata msosi ndo nimemuona. Dah jamaa anawabamba kichiz kwa sababu ya kujua kiswahili ndo maana ana draw attention ya watamazaji. Kwa kweli ni mzuri.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilikuwa naangalia sasa hivi, anajitahidi.
     
  5. P

    Popompo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizi mtupu atoke anapoteza muda ingawa leo amejituma
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...Tatizo lake liko kwenyen kushuka na midundo!!.... Nguumu kabisaaa...!!
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    jamaa yupo juu sana, kifupi anatubamba mbayaaaaa!!
     
Loading...