Mshiko au elimu kidada nijuzeni


GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Nachanganyikiwa hapa, ivi sikuhizi akinadada ni hale tu ndio muhimu kwenu ......:sad:
Katika kumtafuta the significant other (yaani mke). Nlikuwa namsikia anti hapa
Analonga na mwenzie ………. Yule jamaa lofa tu, mie siezi kula vitabu ........

Kama hana mshiko achape lapa ………. Sasa jamani si mtatufanya tuwe majambawazi :thinking:
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
hahhaa kaka we are out of ujambazi wako na shughuli yoyote utakayienda kuifanya the thing is money kwan without m.o.n.e.y maisha yatakwendajeeeee mjomba, saka pesa upate heshima ya kiume sio kungaza sharubu mtaaani mi demu wangu vile hivi. no money no respect no mademu wa ukweli.:yield:
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
.....Mie kwangu mshiko na elimu vyote muhimu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kwan uliwaskia wakiongea mkiwa wap?
isije ikawa ulikuwa upo jollie au kwa kina mwajuma hamis njoo...wao wapo kibiashara zaid...
-mie cha muhimi kwangu ni urithi wa babu+heshima
ela na eli,mu vitatafutwa in case nilimkuta hana
bt kuweka front pesa mmhh au sijui maelimu ahh apana
-nimechek kwa kina maprofesa weeeeeeeeeeeeng hawanaga mahusiano mema na hawajui kitu cha mapenz
-wenye mapesa pia hawana mapenz ya kweli weng wao...(wanadhan ukiwa nao umefata pesa au maisha mema na kuanza kukudharau automatically..)
-MTU KM WEW kwa mwez anapokea laki na 80 ndo wa ukweli mtaenda sawa...akizifuma apo mbele fresh tu akikosa ili mradi wa jan'gombe naupata kwa kina bas si issue ni mahaba mapenz kwa rrrrrrrrrrraha zetu!!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
mmmhhhhh bwana

kila msichana ni tofauti....
Na kila mchichana anajua anataka boyfriend/fiance/husband
awe na nini.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
mmmhhhhh bwana

kila msichana ni tofauti....
Na kila mchichana anajua anataka boyfriend/fiance/husband
awe na nini.....
........lakini wengi wanapenda mtu aliye na pesa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
........lakini wengi wanapenda mtu aliye na pesa.
wengi na sio wote hapo nakubalina nawe
binafsi sitaki mtu aliye na pesa nyingi kuliko mimi
hahahahahahah :smile:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
pesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!
ninin?katika ndoa?katika uimara wa mapenz?katika mapenz ya kweli?
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
pesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapesaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!
ninin?katika ndoa?katika uimara wa mapenz?katika mapenz ya kweli?
Rose bibie eti pesa ni nini, shost ki ukweli bila pesa ndoa haipo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose bibie eti pesa ni nini, shost ki ukweli bila pesa ndoa haipo
kwan mtu wakat anatoa maneno mazuri ya kukufanya uwe /ujiskie mwanamke apa dunian ANAITAJI KUWA NA PESA ILI AJUE AONGEE NINI?

-KWAN PALE KWA KITANDA WAKT MNARUSHANA KICHURA CHURA MTU ANAKUWA KASHIKA BENK STATEMENT MKONON?ASI MNAKUWA WOOOOOTE MPO UCHI....au km hana pesa basi ata muhogo wake pia unakuwapungufu?hakufikish?
LAKIN INATEGEMEA UNATAFUTA NINI kwa ndoa/mwanaume..km unatafuta hifadhi /maisha mazuri poa kigezo cha pesa kinamata..kuna rafikikasema hatakuja kuolewa na mwanaume asiye namastaz/mshahara wa chin ya ml 3 kwenda juu...namuhurumiaga sana

---mimi akismama mlalahoi mwenye utu vs tajiri mwenye dharau ni bora nkampa maskin
-ni bora ulale njaa uku umekumbatiwa kwa bashasha kuuubwa nma maskin mwenzako kuliko KULALA UMESHIBA PIZA,SJUI HAMBAGI SJUI NINI ULIPELEKWA DINA MOVNPK UKU UBAVUNI MWAKO YUPO MWANAUME ANAKUSIMANGA...tena saa ingine ata hayupo usiku kucha yupo ukoooooooooooo na wengne ...wewe asi anajua ulifata maitaji so ashakulisha ashakupa key ya gari basi inatosha.....MMHH:nono::nono::nono::nono::nono:!!!!

---ingawa wanaume wana kasumba moja...ukianza nae akiwa majalala siku akipata tegemea kuzarauliwa na kunyanyaswa as wel si km kutafuta mwanamke mwngne wa kutumbua nae vile mlivyochuma............
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
hahhaa kaka we are out of ujambazi wako na shughuli yoyote utakayienda kuifanya the thing is money kwan without m.o.n.e.y maisha yatakwendajeeeee mjomba, saka pesa upate heshima ya kiume sio kungaza sharubu mtaaani mi demu wangu vile hivi. no money no respect no mademu wa ukweli.:yield:
Tatizo hela hazina muhuri zimepatikana vipi .......... :smile-big: majambawazi na wezi wa magari hapa mtaani kwangu ndio wanachukua vigori :A S cry:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
.....Mie kwangu mshiko na elimu vyote muhimu.
Hela za elimu zinachukua muda kupatiakana ...... sijui ussubirie upande cheo ............ au mpaka hii consultancy firm ichanganyie hapa ........ na nyie hamna subira .......... tufanyaje?:thinking:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
kwan uliwaskia wakiongea mkiwa wap?
isije ikawa ulikuwa upo jollie au kwa kina mwajuma hamis njoo...wao wapo kibiashara zaid...
-mie cha muhimi kwangu ni urithi wa babu+heshima
ela na eli,mu vitatafutwa in case nilimkuta hana
bt kuweka front pesa mmhh au sijui maelimu ahh apana
-nimechek kwa kina maprofesa weeeeeeeeeeeeng hawanaga mahusiano mema na hawajui kitu cha mapenz
-wenye mapesa pia hawana mapenz ya kweli weng wao...(wanadhan ukiwa nao umefata pesa au maisha mema na kuanza kukudharau automatically..)
-MTU KM WEW kwa mwez anapokea laki na 80 ndo wa ukweli mtaenda sawa...akizifuma apo mbele fresh tu akikosa ili mradi wa jan'gombe naupata kwa kina bas si issue ni mahaba mapenz kwa rrrrrrrrrrraha zetu!!!!
haya unayosema ni ya kweli lakini hayafanyiki ....... na ndio maana mkiingia anga za mwenye nazo huwa hawawajali maana
hela mmezikuta .......... hamkuchuma wote
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
mmmhhhhh bwana

kila msichana ni tofauti....
Na kila mchichana anajua anataka boyfriend/fiance/husband
awe na nini.....
Wanaojua wanachokitaka wanahesabika ndugu yangu, wakishaanza mashindano hapo ya sijui mavazi, sijui unaendesha gari gani ......
Petra uko wapi? nimeshapa ile rangerover nyeusi uliokuwa unaitaka ........:smile:
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
972
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
972 82 45
-MTU KM WEW kwa mwez anapokea laki na 80 ndo wa ukweli mtaenda sawa...akizifuma apo mbele fresh tu akikosa ili mradi wa jan'gombe naupata kwa kina bas si issue ni mahaba mapenz kwa rrrrrrrrrrraha zetu!!!!
ROSE 1980

Salaam,,,,,,sidhani kama mabinti hao wapo siku hizi,,,,,,,no mshiko no mapenzi,,,,,,,,kuna jamaa wangu alikuwa graduate alikuwa analipwa laki na 80 mbona binti alimkimbia mchana kweupe????Jamaa ilibidi ahame nchi,,,
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
ROSE 1980

Salaam,,,,,,sidhani kama mabinti hao wapo siku hizi,,,,,,,no mshiko no mapenzi,,,,,,,,kuna jamaa wangu alikuwa graduate alikuwa analipwa laki na 80 mbona binti alimkimbia mchana kweupe????Jamaa ilibidi ahame nchi,,,
Hapo sasa ................. unanyanganywa kitu chako hivihivi ............:sad:
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
kwan mtu wakat anatoa maneno mazuri ya kukufanya uwe /ujiskie mwanamke apa dunian ANAITAJI KUWA NA PESA ILI AJUE AONGEE NINI?

-KWAN PALE KWA KITANDA WAKT MNARUSHANA KICHURA CHURA MTU ANAKUWA KASHIKA BENK STATEMENT MKONON?ASI MNAKUWA WOOOOOTE MPO UCHI....au km hana pesa basi ata muhogo wake pia unakuwapungufu?hakufikish?
LAKIN INATEGEMEA UNATAFUTA NINI kwa ndoa/mwanaume..km unatafuta hifadhi /maisha mazuri poa kigezo cha pesa kinamata..kuna rafikikasema hatakuja kuolewa na mwanaume asiye namastaz/mshahara wa chin ya ml 3 kwenda juu...namuhurumiaga sana

---mimi akismama mlalahoi mwenye utu vs tajiri mwenye dharau ni bora nkampa maskin
-ni bora ulale njaa uku umekumbatiwa kwa bashasha kuuubwa nma maskin mwenzako kuliko KULALA UMESHIBA PIZA,SJUI HAMBAGI SJUI NINI ULIPELEKWA DINA MOVNPK UKU UBAVUNI MWAKO YUPO MWANAUME ANAKUSIMANGA...tena saa ingine ata hayupo usiku kucha yupo ukoooooooooooo na wengne ...wewe asi anajua ulifata maitaji so ashakulisha ashakupa key ya gari basi inatosha.....MMHH:nono::nono::nono::nono::nono:!!!!

---ingawa wanaume wana kasumba moja...ukianza nae akiwa majalala siku akipata tegemea kuzarauliwa na kunyanyaswa as wel si km kutafuta mwanamke mwngne wa kutumbua nae vile mlivyochuma............

hapo red ndo penyewe yani nibora umkute ana pesa akunyanyase wala roho kuuma ni kidogo ila nakushauri rose rose kama unasikio sikia dont ever evrer lasting kumpenda mwanaume fukara they know how to pretend that u have never know in this world yani ni wabaya kupita kiasi ni bor umkute na pesa yake, yani huwa wanabadilika paka weweza kufa kwa presha ndani naongea nikimaanisha siwezi kuwa na mwanamume asiye na pesa mimi nilishaapa go to hell wacha waninyanyase kwani si pesa zao......isitoshe naweza kujilisha bwana, sex machine zipo :yield:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
hapo red ndo penyewe yani nibora umkute ana pesa akunyanyase wala roho kuuma ni kidogo ila nakushauri rose rose kama unasikio sikia dont ever evrer lasting kumpenda mwanaume fukara they know how to pretend that u have never know in this world yani ni wabaya kupita kiasi ni bor umkute na pesa yake, yani huwa wanabadilika paka weweza kufa kwa presha ndani naongea nikimaanisha siwezi kuwa na mwanamume asiye na pesa mimi nilishaapa go to hell wacha waninyanyase kwani si pesa zao......isitoshe naweza kujilisha bwana, sex machine zipo :yield:
[/COLOR]
Wakuchakachua mi nilidhani mkizisaka kwa pamoja atakuwa na huruma/aibu kukunyanyasa
maana kila mtu hapo gezaulole anajua mlikuwa vipuku mlipokuta ........ a mi naona wewe
tamaa yako :thinking: na wengine huku niliko huwa wanawaua wakino wamewachoka ...........
afadhali nyumbani tunachepuka na kurudi jioni ..........:thinking: halafu hizi machine zinatukata stimu
sijui kaziazisha nani ?
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083