Mshikaji wangu ameanza kucheza forex, kila siku anauza vitu kidogo kidogo


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Alianza kama utani baada ya kurudi likizo ya semister ya mwisho huyu mshikaji wangu wa chuo sijui alikutana na nani huko kwao akamshauri kuhusu mambo ya forex,

Alivyorudi akanisimulia kuhusu hiyo inshu mi nilichomwambia ni kitu kimoja tu hiyo kitu ya forex mi nilishasoma sana mada zake huko Jamii forum kwa kina Ontario na kujua hasara na faida zake kuna watu wameunguza acount zao wanalia kilio cha mbwa koko hakunisikia,

Sasa bhana wale watu aliokutana nao huku wakawa wanamshauri anatoka dom to dar kwenye semina na darasa lao na kila akirudi story ni forex,forex na yeye,

Basi bhana miezi kadhaa imepita baada ya kutrade sana na ile acount ya dermal kafungua real Account kinachomkuta huko mi sijui naona tu kila siku anauza vitu,

Alianza na Laptop yake min, akafata desk top yake ,juzi kati kauza mtungi mkubwa wa gase pamoja na jiko lake, naona kabakiwa na friji pamoja na kitanda na ata hivyo naona analipigia mahesabu friji anataka kuliuza na hilo sasa sijui kimempata nini huko kwenye forex,

Daily nampa ushauri aachane na hiyo biashara yake ya forex naona hanisikii sasa mi nasubiri kuona mwisho wake.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

sirmweli

Senior Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
184
Likes
119
Points
60
S

sirmweli

Senior Member
Joined Dec 7, 2017
184 119 60
Nimepitia comment nyingi sana,ila mwisho wa siku kama kitu anakifanya fulani na kinamuingizia kipato sio lazima na wewe ufanye,fanya chako maisha yaendelee ,hakuna haja ya kujitetea after all no body will feed you when you will be broke...dawa ya kuonesha unachofanya kinalipa ni maendeleo tu...na hakuna watu ambao unatakiwa kuwa nao makini ukiwashirikisha fursa kama watanzania...watanzania waoneshe mafanikio kwanza ndo mtazungumza lugha moja....MWISHO..biashara yoyote bila kuwa na elimu tosha basi huna unachokifanya....risk is everywhere

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
853
Likes
387
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
853 387 80
Kuna mnyakyusa mmoja humu aliwahi fungua thread account yake ilikuwa na $100k tena alificha tu jina la kwanza. Alisema ameiraise in 2 months from something less than $1000...


Naye alionesha kama ushuhuda... bahati mbaya nimeisahau ile thread

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukabila
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,915
Likes
279
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,915 279 180
Forex trading inahitaji uelewa mpana Sana na kujua transaction trends Kila nukta ili uwekeze la sivyo achana nayo hatari ipo mbele yako
 
Ghichichi

Ghichichi

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
114
Likes
91
Points
45
Ghichichi

Ghichichi

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
114 91 45
Nilikuza $40 mpaka ikakaribia 500, stop loss ikatembea na mzigo wote siku ya news CAD baada ya hapo kila nikijipanga wanaondoka na mzigo mazima, nikasema nitakuja kulaza njaa watoto!
Pair yenye Cad na Aud siyo za kuziamini maana zinaadhiriwa na mafuta na dhahabu, Australia ni mzalishaji mkubwa wa dhahabu na Canada ni mzalishaji mkubwa wa oil. Kwa hiyo, hivyo vitu vinasababisha pair zenye hizo hela zisiwe na utulivu sokoni. Japo CAD ni nzuri sana kwenye news ukiwa unajua vizuri kutrade news

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
888
Likes
508
Points
180
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
888 508 180
Ontario bhana nukuu yake moja kajamaa kanasema hii biashara ya forex hata bank hawaijui na hawatak kabisa uijue, duh salute sana ontario




Sent using Jamii Forums mobile app
Umemiss quote ONTARIO, hakusema kwamba hta benki hawaijui hii biashara ya forex. Alichosema ni kwamba benki zinafanya hii biashara ya forex lakini kuna wafanyakazi wengi tu wa benki ambao hawaijui au hawajui kama benki zinafanya hii biashara. HILO NI KWELI SI KILA MFAKAZI WA BENKI ANAJUA KILA KITU KINACHOENDELEA NDANI YA BENKI ZIKIWEMO NA HASARA AMBAZO BENKI ZINAPATA. KUNA MAMBO MENGINE YA KIBENKI SIYO YA KU EXPOSE HOVYO HOVYO KWA KILA MFANYAKAZI WA BENKI.
 
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
2,566
Likes
1,494
Points
280
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
2,566 1,494 280
Watu wanapiga pesa kila siku.. forex inahitaji umakini wa hali ya juu, patient, risk management (hapa ndio tatizo lipo)
Bora ukalime vitunguu, nyanya.. waachien big boys
img_20190108_002911_786-jpeg.992557
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,542
Likes
4,382
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,542 4,382 280
Najiulizaga maswali, kama forex dili kweli watz wasingeigundua mapema?
Kama Forex dili kwanini nguvu kubwa inatumika kuipromote?
Kama haina shida kwanini kuna malalamiko?


NB: Jamaa yangu anatrade cha ajabu anashindwa hata kulipa buku kama malipo ya gym tunayofanya mazoezi
Utakuja kumuelewa baadae sana, na huku ikiwa ni too late kwako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,542
Likes
4,382
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,542 4,382 280
duuh kajenga Hosp kwa Forex... Huyo itakuwa alikuwa anashinda Library kusomaa piaa anajua Forex kuliko kitu chochotee

Sent using Jamii Forums mobile app
Usifikire kwamba forex unasoma tuuu, vitabu kama unataka kuwa professor.

Ile unasoma ukishaijua unarudi kwenye chart na kufuatilia kinachojiri duniani katika ulimwengu wa matukio ya kiuchumi na siasa basiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645