Mshikaji wangu ameanza kucheza forex, kila siku anauza vitu kidogo kidogo


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Alianza kama utani baada ya kurudi likizo ya semister ya mwisho huyu mshikaji wangu wa chuo sijui alikutana na nani huko kwao akamshauri kuhusu mambo ya forex,

Alivyorudi akanisimulia kuhusu hiyo inshu mi nilichomwambia ni kitu kimoja tu hiyo kitu ya forex mi nilishasoma sana mada zake huko Jamii forum kwa kina Ontario na kujua hasara na faida zake kuna watu wameunguza acount zao wanalia kilio cha mbwa koko hakunisikia,

Sasa bhana wale watu aliokutana nao huku wakawa wanamshauri anatoka dom to dar kwenye semina na darasa lao na kila akirudi story ni forex,forex na yeye,

Basi bhana miezi kadhaa imepita baada ya kutrade sana na ile acount ya dermal kafungua real Account kinachomkuta huko mi sijui naona tu kila siku anauza vitu,

Alianza na Laptop yake min, akafata desk top yake ,juzi kati kauza mtungi mkubwa wa gase pamoja na jiko lake, naona kabakiwa na friji pamoja na kitanda na ata hivyo naona analipigia mahesabu friji anataka kuliuza na hilo sasa sijui kimempata nini huko kwenye forex,

Daily nampa ushauri aachane na hiyo biashara yake ya forex naona hanisikii sasa mi nasubiri kuona mwisho wake.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,811
Likes
13,015
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,811 13,015 280
Nope. I don't do Forex.
But looks like you managed to make a $5000 be a 150 Grand fortune from the thing called Forex and thats strictly 3 good years!
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
26,813
Likes
16,989
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
26,813 16,989 280
Majibu yenu ni as if watu wanaponda tu, wengine wanatafuta info.
Hivi pacha mimi nimesema kipi kibaya hapo? Mimi nimekwambia kile ninachokijua na hiyo kila ukisoma kitabu cha forex lazima ukutane nayo, trading psychology na hata kama ikitokea ukaja kufanya utajua kuwa nilichokuwa nakwambia ni facts wala sio mihemko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,247
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,247 280
But looks like you managed to make a $5000 be a 150 Grand fortune from the thing called Forex and thats strictly 3 good years!
Nimekuza mtaji from $5000 to $150,000. Huo ni mtaji ninaofanyia kazi at anytime T. Kuhusu how much I made in those 3 years ni zaidi ya 700m. Ukiaka naweza kukutumia TRA proof PM. Sasa kwanini nicheze kamari ya $100/200?

I don't do Forex
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,811
Likes
13,015
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,811 13,015 280
Nimekuza mtaji from $5000 to $150,000. Huo ni mtaji ninaofanyia kazi at anytime T. Kuhusu how much I made in those 3 years ni zaidi ya 700m. Ukiaka naweza kukutumia TRA proof PM. Sasa kwanini nicheze kamari ya $100/200?

I don't do Forex
You talk a good game man, drop that sample kwa PM.
 
Mkorintho wa 6

Mkorintho wa 6

Senior Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
172
Likes
197
Points
60
Mkorintho wa 6

Mkorintho wa 6

Senior Member
Joined Sep 21, 2018
172 197 60
Ana moyo mzuri wa utoaji

Anachokosea yeye anatoa kwa wenye nacho badala atoe kwa wasiokuwa nacho
Uzeni kila kitu mumfuate forex ili mrudi kwenye umasikini.

Biashara ya Forex ni dini mpya kabisa wenye imani nayo ndio wanaolizwa kila siku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
687
Likes
835
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
687 835 180
Ningekuwa naangalia nani kapata nini ningeshaingia. Ila nina vigezo vyangu. Let me tell you, nikiona mtu successful namuuliza WHAT DO YOU DO AND HOW DO YOU DO IT? Then I go to work. $1000 Ku raise to $12,000 sio ajabu. I raised $5000 to over $150,000 in less than 3yrs.
You raised 5k$ to over 150k$ in less than 3 years, I appreciate that.
Okay,,, WHAT DO YOU DO AND HOW DO YOU DO IT?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,247
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,247 280
You raised 5k$ to over 150k$ in less than 3 years, I appreciate that.
Okay,,, WHAT DO YOU DO AND HOW DO YOU DO IT?
Trading. Go to China,Turkey etc buy things uje uuze Tz. Rudia hio process mpaka utakapoona inatosha.
 
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
564
Likes
521
Points
180
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined Feb 11, 2017
564 521 180
Broker gani wanaruhusu instant excution ktk kutrade?
 
42774277

42774277

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
233
Likes
265
Points
80
42774277

42774277

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
233 265 80
Bahati mbaya hata hapa tunaoneshwa success tu, mbaya zaidi success zenyewe $50/100/200 haishawishi hata kidogo.
Kuna mnyakyusa mmoja humu aliwahi fungua thread account yake ilikuwa na $100k tena alificha tu jina la kwanza. Alisema ameiraise in 2 months from something less than $1000...


Naye alionesha kama ushuhuda... bahati mbaya nimeisahau ile thread

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ubombo

Ubombo

Senior Member
Joined
Jun 27, 2018
Messages
181
Likes
83
Points
45
Ubombo

Ubombo

Senior Member
Joined Jun 27, 2018
181 83 45
Mwambie aache upuuz kuna ndugu Yangu alikuja kunambia hii kitu ya forex nikamwambia hii kitu naijua zaman sana kabla yako kuna akili kubwa inaitwa Ontario iliileta jf watu wakapigwa akiwemo mwenye jf mwenyewe bwana mello na akili kubwa mwingine anaitwa ruge naye alipigwa pia

Biashara ni uzalishaji mali na Huduma hizi zingine ni majanga tu

Ontario bhana nukuu yake moja kajamaa kanasema hii biashara ya forex hata bank hawaijui na hawatak kabisa uijue, duh salute sana ontario
:D:D:D
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,853