Mshaurini Slaa Agombee Uspika


M

mwanadewa

Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
39
Likes
3
Points
15
M

mwanadewa

Member
Joined Jul 16, 2010
39 3 15
Kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (Chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa CCM, kama hivyo ni kweli basi mshaurini Slaa agombee Uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
We si unumwa tu nenda katibiwe mapema kabla huzidiwa
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (Chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa CCM, kama hivyo ni kweli basi mshaurini Slaa agombee Uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
Rudia tena facts zako za 'kusikia', labda umekosea kwa kuwa upinzani ni chadema.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (Chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa CCM, kama hivyo ni kweli basi mshaurini Slaa agombee Uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
Wewe ni ovyo!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa ccm, kama hivyo ni kweli basi mshaurini slaa agombee uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
crappppp tupa kule kwenye dustbin
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Get out of here! shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
149
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 149 60
Masikio yako si Mazima hebu Pitia Muhimbili kitengo cha ENT najua bado uko ktk foleni hapo Magomeni
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mmh,jamani kazi kweli kweli jamii forums hapa
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Jukwaa limevamiwa na wapuuzi.
 
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
350
Likes
15
Points
35
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
350 15 35
Jamani huyu mgonjwa si bora afe tu? hapo yupo njiani tangua saa 11 alfajiri na hana hata habari kuwa hayo ni mateso....haki ya mungu huyu hawezi kuwa ni mtanzania, may be mpita njia. Moderator huyu mtu apewe Ban please asiendelee kuchafua watu.
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (Chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa CCM, kama hivyo ni kweli basi mshaurini Slaa agombee Uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
Acha kurupuka wewe...wewe unadhani sie ni type zako?? Chadema ni chama makini...hutuamuliwi na nyie mafisadi.. hata kama mchukue u-spika bado cha moto mtakiona... nadhani umejua vichwa vilivyotinga mjengoni...hata awe spika wa aina gani, hakuna kuburuzwa tena kwenye bunge hili, mlizoea, pamoja na wingi wenu, tumejipanga kwani vichwa vyetu vitatu ni sawa na wabunge wenu 150, kwa hiyo hatuna shaka na nyie kabisa..kazi mnayo..mmejibebea wabunge vilaza ambao kazi yao ni kwenda kungoja posho na kulala bungeni subirini muone moto!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Makada wa chama bwana
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
naona kajamaa kanaongea mambo ya hovyo hovyo
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Kwenye basi nililolipanda leo wakati naenda kazini, nimesikia kuwa upinzani (Chadema) wamepata viti vingi vya ubunge, na baadhi ya wabunge wao ni sawa na 50 wa CCM, kama hivyo ni kweli basi mshaurini Slaa agombee Uspika kwani ameangukia pua kwenye uraisi, au bado mna matumaini?
Una ugojwa wa matende??
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Acha kurupuka wewe...wewe unadhani sie ni type zako?? Chadema ni chama makini...hutuamuliwi na nyie mafisadi.. hata kama mchukue u-spika bado cha moto mtakiona... nadhani umejua vichwa vilivyotinga mjengoni...hata awe spika wa aina gani, hakuna kuburuzwa tena kwenye bunge hili, mlizoea, pamoja na wingi wenu, tumejipanga kwani vichwa vyetu vitatu ni sawa na wabunge wenu 150, kwa hiyo hatuna shaka na nyie kabisa..kazi mnayo..mmejibebea wabunge vilaza ambao kazi yao ni kwenda kungoja posho na kulala bungeni subirini muone moto!
Na wengine kwenda ku ji prostitute tu huko bungeni, ndo maana walikuwa wanahangaikia na nyumba ndogo zao zishinde!!! wapuuzi sana hawa!
 
M

mwanadewa

Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
39
Likes
3
Points
15
M

mwanadewa

Member
Joined Jul 16, 2010
39 3 15
Ni ushauri tuu nimeutoa, kama mnahisi yeye anafaa kwa uraisi tuu, basi asubiri 2015 ajaribu tena
 
R

Ryan

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
R

Ryan

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
Huyo ni wakusamehewa maana si mchezo kuwa kwenye basi saa hizi anawaza kondacta ametukana nini na sijui kama kamsikiliza kwa makelele hajui analosema.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,122