Mshahara wa Obama ni Milioni 624 za Kitanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa Obama ni Milioni 624 za Kitanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Oct 12, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpaka kufikia mwaka 2012 rais huyo wa Marekani alikuwa na utajiri wa Dola za Marekani Milioni 11.8. Sawa na zaidi ya Bilioni 17 za Kitanzania

    Vyanzo ya Mapato hayo ni kupitia Vitabu na Siasa.

    Mshahara ni dola 400,000 kwa mwaka sawa na Milioni 624 za Kitanzania

    Obama ni Rais wa 44 wa Marekani, Mtunzi wa Vitabu na Mtu maarufu zaidi duniani.

    Alipokea fedha ya Nishani ya Nobel dola Milioni 1.4 na kuzikabidhi kwenye shughuli za kijamii.

    marais wetu wa Afrika mbona wanaficha?

    UKITAKA KUTAMBUA UTAJIRI WA OBAMA BILIONI 17 NA DONDOO NYINGINEZO BOFYA HAPA.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Na mkw.ere analipwa sh. Ngapi?
     
  3. s

    sugar ray Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli raisi wa marekani hawez kulipwa pesa kidogo hivi
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaa ana mzidi per diem yake ukijumlisha inafika 750000 tofauti na mshahara kwanini asivute totoz
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    yule ni USD na slaa ni madafu wapi na wapi?
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    watakwambia hana mshahara ni posho tu. Dola laki kadhaa kwa mwezi, chezea bongo wewe
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anamzidi Obama tu biliv dat unhuuh!!
     
  8. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mbona mshahara wake ni kidogo kama wachezaji wa Arsenal.
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni take home, umeshakatwa kodi,
    Gharama nyingine zote za maisha ni juu ya White House..!
    Wako wazi mpaka bhassssssssssi.
     
  10. i

    ilonga JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 766
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Hata walimu south africa wanalipwa zaidi ya wale wa USA,so usishangae kuona mshahara wake "mdogo"
     
  11. Cear

    Cear Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    We acha namini 6o% inatokana na uwekezaji wa unyonyaji Afrika!
     
Loading...