Mshahara wa Luteni wa JWTZ ni sh. ngapi?

  • Thread starter Askari wa miguu
  • Start date

T

tibe_j

Senior Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
169
Likes
215
Points
60
T

tibe_j

Senior Member
Joined Feb 12, 2015
169 215 60
tatizo ni kuwa hata ukiwa ni PHD mshahara ndyo huo, unalipwa kwa cheo cha jeshi na si kiwango cha elimu, luteni mwenye diploma, masters na PHD wote mshahara sawa, na mwenye elimu ya chini mliyeanza pamoja anaweza akakupita cheo cha kijeshi na mshahara.
Una uhakika?? kama jambo lipo nje ya uwezo wako ni vema ku shut up kuliko kuongopea umma..uliza kuna askari wangapi wapo masomoni na tayari wakiwa kwenye ajira ili ujue lengo la kuongeza elimu ni nin.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
Mmmmmh...kweli?
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,472
Likes
262
Points
180
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,472 262 180
Kama Wewe Ni Private Na Unalipwa Hivyo Basi Mimi GENTAMYCINE Nalipwa Tsh 100,000,00 /=. Wanajeshi Mnapenda Sana Na Mno UWONGO na MISIFA! Hebu Badilikeni Basi. Mbona Wakati Babu Yangu ( Mzee Bugozi ) Alipokuwa Mkuu Wenu CDF Askari Wa Kipindi Hicho Ambao Mimi Ndiyo Nawaita Wapiganaji Wa Ukweli Na Mashujaa HAWAKUWA Kama Nyie Wa Sasa? Tabia Zenu Hizi Za KIPOPOMA Mmezitoa Wapi? HAKUNA Nisilolijua La Humo TPDF Kwenu Kwani Nimekulia Jeshini ktk Mazingira Na Maisha Hayo Kwa Malezi Niliyopewa Na Babu Yangu Huyo Na NINAWAHESHIMU, KUWAKUMBUKA na NAWAPENDA Mno Hao MAAFANDE Wa Zamani Walionilea Kipindi Hicho Ambao Wengi Wao Sasa Ni Wastaafu Na Wengineo Wamekwishaenda MBELE Za Haki. Thamani Ya Jeshi Letu Imeshuka Kuanzia Mwaka 2005 Hadi Sasa. Badilikeni Tafadhali!
unajua kila kitu wewe ni nani jeshini? cdf au cp? acha ujua.
 
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
unajua kila kitu wewe ni nani jeshini? cdf au cp? acha ujua.
Mimi Siyo CDF Wala CP Wala President Bali Ni Zaidi Ya Hao Je Una Jingine? Fanya Yako Mkuu Wewe Ni POPOMA Tu Kwangu Na Huna Ukijuacho.
 
T

tibe_j

Senior Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
169
Likes
215
Points
60
T

tibe_j

Senior Member
Joined Feb 12, 2015
169 215 60
unajua kila kitu wewe ni nani jeshini? cdf au cp? acha ujua.
mwambie kaka maana tatizo mtu akikulia kota tayari nae anajiona mjeshi anajua kila kitu...matokeo yake analeta historia za 2005..miaka 10 nyuma then unajua..unajua what....???
 
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
4,750
Likes
1,906
Points
280
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
4,750 1,906 280
Kama Wewe Ni Private Na Unalipwa Hivyo Basi Mimi GENTAMYCINE Nalipwa Tsh 100,000,00 /=. Wanajeshi Mnapenda Sana Na Mno UWONGO na MISIFA! Hebu Badilikeni Basi. Mbona Wakati Babu Yangu ( Mzee Bugozi ) Alipokuwa Mkuu Wenu CDF Askari Wa Kipindi Hicho Ambao Mimi Ndiyo Nawaita Wapiganaji Wa Ukweli Na Mashujaa HAWAKUWA Kama Nyie Wa Sasa? Tabia Zenu Hizi Za KIPOPOMA Mmezitoa Wapi? HAKUNA Nisilolijua La Humo TPDF Kwenu Kwani Nimekulia Jeshini ktk Mazingira Na Maisha Hayo Kwa Malezi Niliyopewa Na Babu Yangu Huyo Na NINAWAHESHIMU, KUWAKUMBUKA na NAWAPENDA Mno Hao MAAFANDE Wa Zamani Walionilea Kipindi Hicho Ambao Wengi Wao Sasa Ni Wastaafu Na Wengineo Wamekwishaenda MBELE Za Haki. Thamani Ya Jeshi Letu Imeshuka Kuanzia Mwaka 2005 Hadi Sasa. Badilikeni Tafadhali!
Hakuna anayelijua Jeshi wewe. Unajua image ya nje tu ila ndani hujui kitu kama mimi. Wanaolijua jeshi labda hao wanaovaa vijogoo kwenye kola zao.( Maafisa wakuu)
 
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Hakuna anayelijua Jeshi wewe. Unajua image ya nje tu ila ndani hujui kitu kama mimi. Wanaolijua jeshi labda hao wanaovaa vijogoo kwenye kola zao.( Maafisa wakuu)
Utabaki Hivyo Hivyo Na UPOPOMA Wako Kwaheri.
 
medisonmuta

medisonmuta

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
1,220
Likes
172
Points
160
medisonmuta

medisonmuta

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
1,220 172 160
Wanajeshi wana njaa acha...mm Jitegemee hapo kidato cha sita nakumbuka academic master wetu mwenye cheo cha wing sir merger alinikamata na simu shule aina ya Nokia E75 na kunipiga mkwara wa kuandika barua...mwisho wa siku nikampa 5000 na kuniachia simu yangu...
 
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
371
Likes
20
Points
35
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
371 20 35
Sasa we ni askari wa miguu wa jeshi lipi?Nadhani ujitambulishe kwanza maana huenda unaujua mshahara umekuja kujaza thread tu humu.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,371
Likes
103
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,371 103 145
Ri kazi ra jeshi ni wito Mura. Ni mwendo wa muguu sawa, kwa mwendo wa haraka mbere tembea, hakuna maswali. Ukiona unapelekwa uwanja wa damu sawa tu. Ukisaliti kabla ya uwanja wa vita unapigwa risasi. Ukisaliti ndani ya uwanja wa vita unapigwa risasi mpaka ufe. Mshahara ni siri ya jeshi. Welcome to the World.
 
Giriad.A.Birusha

Giriad.A.Birusha

Member
Joined
May 20, 2014
Messages
92
Likes
94
Points
25
Age
26
Giriad.A.Birusha

Giriad.A.Birusha

Member
Joined May 20, 2014
92 94 25
Come ON! gradute wa bongo wanatia huruma,mtu anawaza kulipwa mshahara tu,plz plan to initiate your own business using the available competitive advantages,wewe ndo uajiri hao ambao hawajapiga umande! Nani alikudanganya kuna mshahara wa kutosha? Utakuta mtu amefikisha miaka 45 bado anawaza kupata kampuni inayolipa vizuri apewe na usafiri !
AH HAH HAH ! ASANTE SANA MKUU !!!!!
 
kabon14

kabon14

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
1,152
Likes
742
Points
280
kabon14

kabon14

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
1,152 742 280
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
Hahahahahahahahahahaha...!!
 
F

finyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,949
Likes
1,084
Points
280
Age
48
F

finyango

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,949 1,084 280
Usalama wa nchi kwa mishahara wewe? wewe unaona mishara ndiyo usalama sana wakati Obama akija mnakabidhi mpaka ikulu, mawaziri wenu wanapigwa sachi mpaka wanavua makoti, MSHAHARA KITU GANI!...wewe unafikiri hayo mataifa uliyoyataja wakitaka kujua mshahara wa mtu yeyote hapa Tanzania inachukua dakika ngapi, kuna vitu ambavyo hauwezi kuficha, hiyo mishahara inaita kwenye benki gani? Unajua inachukua muda gani kuzama kwenye system ya benki yoyote hapa Tanzania na kupata info unazotaka? Mishahara haina maana yoyote ya kuwa classified kiusalama, ni mambo ya kijamii tu!
Kweli elimu ni biashara,so lazima mtu ajue inamlipa vip
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,870
Likes
14,396
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,870 14,396 280
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
Laki 520000
 

Forum statistics

Threads 1,262,353
Members 485,558
Posts 30,121,025