Mshahara wa Luteni wa JWTZ ni sh. ngapi?

  • Thread starter Askari wa miguu
  • Start date

Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
334
Likes
1
Points
0
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
334 1 0
Wakuu kwa yeyote anaefahamu mshahara wa lieutenant wa JWTZ aliyemaliza mafunzo recently ni sh.ngapi?

Je kuna mambo ya makato jeshini kama kwny idara nyngine za serikali, na kama yapo basi take home ni sh. ngapi?

Kwa anyefahamu please share with us.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
33
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 33 145
hakuna anayejua...... mambo ya jeshi ni siri!! but, about 80% of national tax collection are spent in defence.............
 
M

Madodi

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
181
Likes
22
Points
0
M

Madodi

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
181 22 0
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
 
Z

ZeTicha

Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
81
Likes
0
Points
0
Z

ZeTicha

Member
Joined Jan 20, 2012
81 0 0
Pia kuna ratio allowance, house allowance and proffesional allowance, mi nasikia ivo coz wanasema
"salary z an open secret"
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,268
Likes
817
Points
280
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,268 817 280
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
Kweli watu tunatofautiana! Raha ya nchi kwa laki sita ambazo nazipata kwa kazi nisiyokuwa na uhuru! kazi ya amri, kaazi kwelikweli...
 
M

Madodi

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
181
Likes
22
Points
0
M

Madodi

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
181 22 0
sasa km mtu ana bachelor ya Education, shule za serikalini anapewa sh. 450,000. Si bora akavae zake gwanda
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,032
Likes
922
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,032 922 280
sasa km mtu ana bachelor ya Education, shule za serikalini anapewa sh. 450,000. Si bora akavae zake gwanda
bora nkawe ticha,ntafanya na mishe zangu nyngne kuliko huko jwtz wanakubana afu mshahara ndo huo.
 
Mr.mzumbe

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
860
Likes
310
Points
80
Mr.mzumbe

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
860 310 80
Wakuu kwa yeyote anaefahamu mshahara wa lieutenant wa JWTZ aliyemaliza mafunzo recently ni sh.ngapi?
Je kuna mambo ya makato jeshini kama kwny idara nyngine za serikali, na kama yapo basi take home ni sh. ngapi?
kwa anyefahamu please share with us.....KAMA HUJUI PITA tusikwazane kwa comment za pumba, thanks wakuu.:hat:
Mshahara wowote ule unapewa!kwani wewe unataka Tshs ngapi?
 
S

Suby Mushi.

Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
49
Likes
0
Points
0
S

Suby Mushi.

Member
Joined Jan 28, 2012
49 0 0
650,000 kwa maofisa waliohitim pale tma monduli...ila kuna hawa luteni usu(nyota moja) wao wanachukua 520,000/= jiunge ule raha za nchi
we ndo waukwel sas, ..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,333
Likes
14,316
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,333 14,316 280
Wewe Golira aka Askari wa miguu haufai kabisa jeshini fanya kazi ufike level za General acha kuulizia mishahara acha ujinga wewe kaza buti monduli si ndio mnataka kwenda hiv karibuni.
 
A

ANTA

Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
67
Likes
0
Points
0
A

ANTA

Member
Joined Nov 20, 2011
67 0 0
Wakuu kwa yeyote anaefahamu mshahara wa lieutenant wa JWTZ aliyemaliza mafunzo recently ni sh.ngapi?
Je kuna mambo ya makato jeshini kama kwny idara nyngine za serikali, na kama yapo basi take home ni sh. ngapi?
kwa anyefahamu please share with us.....KAMA HUJUI PITA tusikwazane kwa comment za pumba, thanks wakuu.:hat:
mi nadhani iwe mwisho kuulizana mishahara ya watu. kazi huna, unaulizia mshahara. unataka ukaroge wewe.
 
Eghorohe

Eghorohe

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
221
Likes
3
Points
35
Age
38
Eghorohe

Eghorohe

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
221 3 35
Come ON! gradute wa bongo wanatia huruma,mtu anawaza kulipwa mshahara tu,plz plan to initiate your own business using the available competitive advantages,wewe ndo uajiri hao ambao hawajapiga umande! Nani alikudanganya kuna mshahara wa kutosha? Utakuta mtu amefikisha miaka 45 bado anawaza kupata kampuni inayolipa vizuri apewe na usafiri !
 
heynest35

heynest35

New Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3
Likes
2
Points
5
heynest35

heynest35

New Member
Joined Jun 8, 2011
3 2 5
Kibongobongo anakula mema ya nchi uki compare na wafanyakazi wengine wa kawaida wa serikali. salary 650(take home), ration allowance 200, professional allowance 15% of the salary i.e 120, nyumba bure ila kama anaishi off barracks anapewa ela ya pango. Hapo kumbuka halipii umeme wala maji na bei za bidhaa makambini nadhani mnazijua/mlishawahi kuzisikia(TAX FREE) karibu sawa na nusu ya bei uraiani. Hapo vipi?
 
kievhap

kievhap

Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
12
Likes
1
Points
0
Age
40
kievhap

kievhap

Member
Joined Jan 18, 2012
12 1 0
Kibongobongo anakula mema ya nchi uki compare na wafanyakazi wengine wa kawaida wa serikali. salary 650(take home),
Nilivyosikia mimi from an inside man ni hivi: Jamaa ana degree ya sheria (LLB), ametoka monduli November 2011, cheo alichoanza nacho ni Luteni na salary aliyoanza nayo ni 1.5 milioni (madafu).

We have two types of Lutenis pale JWTZ: Kuna wale waliosota miaka kupata hicho cheo (usually) non-professionals, then kuna wale waliochagua kutafuta professional qualifications prior to enlisting a.k.a professionals waliokosa ajira in the real world.

So I would think that its only fair kumlipa luteni (professional) more than luteni (non-professional).
 
A

admirable

Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
17
Likes
5
Points
0
A

admirable

Member
Joined Dec 29, 2011
17 5 0
Nilivyosikia mimi from an inside man ni hivi: Jamaa ana degree ya sheria (LLB), ametoka monduli November 2011, cheo alichoanza nacho ni Luteni na salary aliyoanza nayo ni 1.5 milioni (madafu).

We have two types of Lutenis pale JWTZ: Kuna wale waliosota miaka kupata hicho cheo (usually) non-professionals, then kuna wale waliochagua kutafuta professional qualifications prior to enlisting a.k.a professionals waliokosa ajira in the real world.

So I would think that its only fair kumlipa luteni (professional) more than luteni (non-professional).
si kweli kabisa 1.5M is 4 senior officers.....am one of them,,,graduate too
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167