• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mshahara wa aliyesoma Food science and technology ni kiasi gani?

Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,476
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,476 2,000
solanum

Sent from my WAS-TL10 using Tapatalk
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,849
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,849 2,000
Bila shaka upo mwaka wa kwanza au Mwisho,anyway huku mtaani hakuko hivo hali ni mbaya Mshahara kwa serikali tu ndo iko fixed yaani ina scale maarumu kutegemea na Taasisi husika ila Private uzoefu wako na negotiate skills yako au mda mwingine unapangiwa tu.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,986
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,986 2,000
Umepata kazi..?
 

Forum statistics

Threads 1,406,194
Members 532,237
Posts 34,508,158
Top