Mshahara kwa TIC NA NIMR Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara kwa TIC NA NIMR Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chipa GM, Feb 17, 2017.

  1. chipa GM

    chipa GM JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 1,251
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    Asanteni.
     
  2. k

    karibukwetusingida JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2017
    Joined: Mar 10, 2014
    Messages: 234
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhasibu wa ngazi gan? eleza vizuri nikupe jibu saiv hivi.
     
Loading...