Mshahara August 6


M

mtambobajeti

Member
Joined
Jun 22, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

mtambobajeti

Member
Joined Jun 22, 2008
5 0 0
Wanajamii
Ni juzi tu bungeni wametangaza kuongeza kiwango cha mishahara ingawaje hakikidhi haja ya mdanganyika anayeteseka.

Cha kushangaza ni kuwa serikali inaanza kukopa nguvu za wanyanyasikaji wake.
Pale Muhimbili hospitali wafanyakazi wamewekewa tangazo kubwa kabisa kuwa mshahara ni mpaka tareha 6 August.Yaani malipo ya July.Hakuna anayejua ni mshahara mpya na malimbikizo au ni nini.

Je kweli tutafika?Watu wanaoishi kwa mishahara kweli kuna usalama hapo?
Angalia wagonjwa pale wamelala chini karibia wodi zote hasa wodi ya wazazi.Afya wapi na wapi.Mkeo anawezakwenda pale mzima akarudi na magonjwa maana kuna wengine wanalazwa pale kwa ajili ya watoto wao wagonjwa [njiti]

Mimi sitashangaa kuona mgomo wa wafanyakazi tena hapo muhimbili ikiwa utaratibu ndo huo.Media kaangalie muwaeleze na watanzania wengine.

Nimeliona tangazo kwenye mbao za matangazo nimesikitika sana.

Toeni maoni yenu wazalendo.
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Wanajamii
Ni juzi tu bungeni wametangaza kuongeza kiwango cha mishahara ingawaje hakikidhi haja ya mdanganyika anayeteseka.

Cha kushangaza ni kuwa serikali inaanza kukopa nguvu za wanyanyasikaji wake.
Pale Muhimbili hospitali wafanyakazi wamewekewa tangazo kubwa kabisa kuwa mshahara ni mpaka tareha 6 August.Yaani malipo ya July.Hakuna anayejua ni mshahara mpya na malimbikizo au ni nini.

Je kweli tutafika?Watu wanaoishi kwa mishahara kweli kuna usalama hapo?
Kwa utafiti mdogo niliofanya nasikia Muhimbili Hospitali wana kawaida ya kulipwa mishahara mapema sana na hawana longolongo. Kama mshahara wa mwezi July utatolewa tarehe 6 August baada ya ku-effect nyongeza nafikiri hakuna shida, natumaini wafanyakazi wa hiyo hospitali watavuta subira wakijua ni jambo la dharura tu na si kawaida yao. Ni kweli kutakuwa na usumbufu kidogo kusubiri hiyo pesa lakini sidhani kama itakuwa ni busara kwa mtu yoyote kugoma. Mashirikia yetu hayako that smart kiteknolojia kubadili mshahara wa kila mtu kulingana na ngazi yake kwa muda mfupi hivyo, nafikiri hiyo extension ya muda ni jitihada tu za kufanya hayo marekebisho ili kila mtu aanze kufurahia mshahara mpya hii JULY. Ingekuwaje kama wakikuambia usubiri Makarisaji hadi December?!!

Lets hope kuwa hizo ada za shule na deni la mchele kwa mpemba litalipwa around tarehe 6 August.
 
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
158
Likes
63
Points
45
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined Jul 25, 2008
158 63 45
Tangazo uliloliona limeenea nchi nzima, maana hata huku kwetu kulikosahaulika limefika. Ile misururu mirefu (foreni) ambazo mtu anazikuta benki kila mwisho wa mwezi hazipo kabisa na mambo ni kimyaaa kabisa.

Mnyanyaswaji ataziki kuumia kwa hali mpya na kasi mpya hii. Vitu madukani navyo ndivyo hivyo, bei zinazidi kwenda juu kwa kisingizio cha ongezeko la mishahara.

Tunakoelekea hatuji...
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Wanajamii
Ni juzi tu bungeni wametangaza kuongeza kiwango cha mishahara ingawaje hakikidhi haja ya mdanganyika anayeteseka.

Cha kushangaza ni kuwa serikali inaanza kukopa nguvu za wanyanyasikaji wake.
Pale Muhimbili hospitali wafanyakazi wamewekewa tangazo kubwa kabisa kuwa mshahara ni mpaka tareha 6 August.Yaani malipo ya July.Hakuna anayejua ni mshahara mpya na malimbikizo au ni nini.


Nimesikia ikisemwa kuwa ni 'kawaida' mishahara ya July kuchelewa, na kwamba malipo hufanywa mwezi August.
It shouldn't be this way, but well... serikalini mambo ni lelemama!


.
 
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
197
Likes
0
Points
0
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined Apr 21, 2008
197 0 0
Taarifa nilizozipata jana ni kwamba uwezekano wa nyongeza kutolewa mwezi huu ni mdogo.nyongeza itawekwa mwezi wa nane.

Kama ni kweli nchi iko kwa dalali hii
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Poleni.... lakini wakati mwingine pia ni kukakisha payroll software package inafanya new calculation vizuri otherwise.... unaweza kupasua bomu nchi nzima.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Lets just wait and C...maana walisema inge take effect mwisho August...sijui lipi ni lipi
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,029