Msemo mpya kabisa waibuka kwenye mitandao ya kijamii unaujua?

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,264
2,000
Ukisoma mitandao mingi ya kijamii watu siku hizi wana kamsemo ka kumalizia hoja zao. Utakuta mtu anatiririka hoja zake wee mwisho anafunga kwa; Tulikosea mahali 2015. Wanamaanisha nini?
 

Dampa

JF-Expert Member
May 29, 2017
752
1,000
Bora hao wale wanaosemaga "tutaelewana tu" mimi huwa siwaelewi kabisa...
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
149,742
2,000
Ukisoma mitandao mingi ya kijamii watu siku hizi wana kamsemo ka kumalizia hoja zao. Utakuta mtu anatiririka hoja zake wee mwisho anafunga kwa; Tulikosea mahali 2015. Wanamaanisha nini?
Tulipatia mapishi ila mbwembwe zikakoleza chumvi saivi msosi hauliki

Jr
 

Dunamist

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
474
1,000
Wanamaanisha siku hizi maisha ni magumu hata umeme haulali ndani kwa sababu ya giza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom