Msemakweli;yuko tayari kuhamia chadema


AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Felix msemakweli mbunge wa nccr amekiri kuwa nccr ikiacha kutii na kusimamia maslahi ya watanzania yuko tayari kukipiga chini na kujiunga na chama chochote cha upinzani hata chadema.

Source star tv leo asubuhi
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Kama this is true inabidi Mbowe and Company wamfate haraka na kumkaribisha kwenye mapambano...... Even in exchange Kwa wale wabunge ambao wamekwenda kwenye media na kusema kuna wabunge walipinga walkout ya raisi bungeni
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
hakuna aliye maarufu kuliko taifa lake
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
tunamkaribisha chadema
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Sahihisho kidogo mkuu.........Aanaitwa Felix Mkosamali na si Felix Msemakweli
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
661
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 661 280
Ameanza spinning kabla hajakaa kwenye kiti. Akienda ccm ndio mwisho wake na hiyo shule hamalizi .
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Mbona anaweweseka mapema? tulia dogo hata sisi huku hatupokei watu wenye imani ndogo. Tulia kwanza tukuthathmini kabla hujaja kwetu tusije jilaumu:whoo:
 
D

Dot com

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
D

Dot com

Member
Joined Nov 6, 2010
20 0 0
Yes, atulie kwanza kisha amalize shule ndipo aingie katika chama cha mapambano! Anahitaji kusoma alama za nyakati vizuri. Dogo, piga shule kwanza, ni ushauri wangu tu!
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Kwanini arudi Chadema? Sialiondoka Chadema mapema mwaka huu akisema kuwa uongozi wa juu unawapelekesha na hausikilizi mawazo mapya ya vijana?
Au Kichwa cha habari kilitakiwa kuwa yupo tayari kuhamia CCM ili kukamilisha mzunguko wa kisiasa!
Wanasiasa wa Bongo bwana.......njaa tupu, sasa amepata pesa ya kulipa deni lake SAUT amekuwa na kiburi. Hio ni kama dharau kwa waliomchagua.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Mbona anaweweseka mapema? tulia dogo hata sisi huku hatupokei watu wenye imani ndogo. Tulia kwanza tukuthathmini kabla hujaja kwetu tusije jilaumu:whoo:
thawa kabitha mkuu,inabidi atulie kwadha tuthije chukua mwafu
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Felix msemakweli mbunge wa nccr amekiri kuwa nccr ikiacha kutii na kusimamia maslahi ya watanzania yuko tayari kukipiga chini na kujiunga na chama chochote cha upinzani hata chadema.

Source star tv leo asubuhi
walewale. Hakuna jipya.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Felix msemakweli mbunge wa nccr amekiri kuwa nccr ikiacha kutii na kusimamia maslahi ya watanzania yuko tayari kukipiga chini na kujiunga na chama chochote cha upinzani hata chadema.

Source star tv leo asubuhi
Kauli hii imechuja kidogo ...ningelifurahi kama angelikitaja chadema moja kwa moja badala ya kudai ya kuwa .........hata Chadema...................
 
M

Mnyalu

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

Mnyalu

Member
Joined May 9, 2007
66 0 0
NCCR nacho Chama? ......labda wamtimue mbatia....mamluki mkubwa! nawaonea huruma sana madogo...wanapoteza muda wao kwenye chama kisicho na dira!
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496