Msemaji wa Waasi Rwanda: Hatuna namna zaidi ya kupigana na Kagame

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,682
2,000
Haya mambo ya kuzibana mdomo sio kabisa,... Acha tu wapigane hamna namna,... Nasi tutafika tu, ndivyo ilivyo.
 

Usokwe

JF-Expert Member
Mar 4, 2019
514
1,000
Leave Kagame alone. Kwanza ndio maana Tanzania itabaki nyuma kutokana na makabila fulani hawana karama ya uongozi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom