Msemaji wa Serikali: Nyaraka za Makanisa TEC na KKKT hatuna cha kujibu bali Serikali inawatakia Pasaka njema

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
Kayajibu hayo mara baada ya kutafutwa na mwandishi wa BBC kujua kama serikali nyaraka za makanisa mawili ile ya Katoliki (TEC) na KKKT kama Serikali wanazungumziaje yaliyoanishwa kama wameyachukua na kuyafanyia kazi au la.

Abbasi amejibu nenda ukurasa wangu wa twiter nimeshajibu na katika ukurasa wake imeandikwa hivi "kwa sasa hakuna cha kujibu bali wanawatakia Pasaka njema".

Hii ni dalili ya kiburi cha kulewa madaraka au malaika mkuu katoa direct order. Tutarajie wasiojulikana zaidi kama majibu ya nyaraka hizo.

Haki ya kupata habari haipo walio na madaraka wanaamua watakavyo.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,608
2,000
Kayajibu hayo mara baada ya kutafutwa na mwandishi wa BBC kujua kama serikali nyaraka za makanisa mawili ile ya Katoliki (TEC) na KKKT kama serikali wanazungumziaje yaliyoanishwa kama wameyachukua na kuyafanyia kazi au la.

Abbasi amejibu nenda ukurasa wangu wa twiter nimeshajibu na katika ukurasa wake imeandikwa hivi "kwa sasa hakuna cha kujibu bali wanawatakia Pasaka njema".

Hii ni dalili ya kiburi cha kulewa madaraka au malaika mkuu katoa direct order. Tutarajie wasiojulikana zaidi kama majibu ya nyaraka hizo.

Haki ya kupata habari haipo walio na madaraka wanaamua watakavyo.

Serikali iache unafiki. Imeshajibu sana humu jf kupitia watu wao waliowamwaga kama ndezi. Wengine wamemwagwa na Lumumba kwa buku 7.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
13,479
2,000
Hoja hazijibiki zile waache usanii. Yote yaliyoongelewa mle ni kweli tena kweli tupu; ujumbe murua kabisa wa Mungu mwenyewe kwa watu wake kupitia kwa watumishi wake. Hata kama siku za nyuma walikosea au walichelewa KUONYA ili taifa lipate kupona (maana ndio wito wao mkuu), but at last sauti imesikika kutoka "nyikani".

TAIFA LINAANGAMIA ndicho nilichokielewa kutoka katika nyaraka zile za kinabii za Wahashamu Maaskofu. Mwenye kushupaza shingo na aendelee kushupaza maana anguko li mlangoni kwa mpumbavu asiyejua kuzisoma nyakati na majira.
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,785
2,000
Ujumbe wa Kwaresima toka Baraza la Maaskofu Katoliki na Ujumbe wa Pasaka toka Baraza la Maaskofu Kiluther wanatukumbusha kudumisha uhuru na umoja huku kila mtu akiwajibika kwa nafasi yake bila kuathiri shughuli zetu za maendeleo. Wenye Masikio wamesikia na wenye Macho wameona.!
 

goodluck5

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
4,560
2,000
Safi saana dr abas, tafsiri yake kile kikundi cha ukawa kimepuuzwa...badala yake serikali iendelee kukamatia pale pale bila kubadili hata nukta moja!!!.
Serikali haiwezi kuyumbishwa na vitamko uchwara.
 

ibwe ijewa

Member
Dec 11, 2017
78
125
Zile hoja ni ngumu kwao kujibu,kwa namna walivyoiseti nchi kwa sasa,watapiga chenga tu,kama hivyo ambavyo wameshaanza
 

jecz

Senior Member
Jan 11, 2014
199
500
kutunga uongo ni kazi sana, tuwape mda wapo wanaandaa movie yao mpya!

ikumbukwe ya abdul nondo haijaisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom