Msemaji wa Serikali: Nimeulizwa kuhusu matamko, hatuoni cha kujibu zaidi kuwatakia Pasaka njema

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
20,002
Points
2,000

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
20,002 2,000

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
5,015
Points
2,000

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
5,015 2,000
Huyu jamaa huwa ana majibu mafupi lkn yana uzito sana, Lissu alipotaka kuanzisha ligi na serikali jamaa alimwambia " hatuwezi kulumbana na mgonjwa ila tunamtakia matibabu mema" . Tokea siku hiyo Lissu hajawahi kuitisha tena press.
Jamaa huwa yuko makini.Mimi binafsi namkubali
 

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,702
Points
2,000

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,702 2,000
Busara ni kuita viongozi wa dini zote viongozi wa vyama vya upinzani vyote wazungumze. Akiendelea kuachilia wajinga fulani wazidi kuijibia serikali, mwisho wa yote utakuwa mbaya sana.
Ukitengwa na kanisa au msikiti umetengwa na Mungu...
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,289
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,289 2,000
View attachment 724914 Msemaji Mkuu wa Serikali Dkt. Hassan Abbas kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika hivi:

"Nimeulizwa sana kuhusu haya matamko, nasisitiza, kwa sasa hatuoni cha kujibu zaidi ya kuwatakia waumini na waamini wote Pasaka njema".
Mnasalimiwa Na KKKT
 

chanaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
343
Points
250

chanaga

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
343 250
View attachment 724914 Msemaji Mkuu wa Serikali Dkt. Hassan Abbas kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika hivi:

"Nimeulizwa sana kuhusu haya matamko, nasisitiza, kwa sasa hatuoni cha kujibu zaidi ya kuwatakia waumini na waamini wote Pasaka njema".
Huo ndio ukomavu wa kisiasa so kuja na vitisho kwa taasisi za kidini.
 

Forum statistics

Threads 1,389,838
Members 528,038
Posts 34,035,648
Top