Msemaji wa Serikali kuongea na vyombo vya Habari saa 4 asubuhi MAELEZO Dar es salaam leo

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,388
2,000
Msemaji wa Serikali ataongea na vyombo vya Habari saa 4 MAELEZO leo kuhusu Tanzania yetu.
msemaji.JPG

Chanzo: Tweeter
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,860
2,000
Kuna nini tena kimetokea nchini.................... Maana kama ni kabali tushakufa sasa.

Labda kama wanasema wanalegeza Mambo kidogo.
 

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
909
1,000
Tangu nchi hii ipate uhuru sijawahi ona msemaji wa Serikali kama huyu jamaa!!! Hivi hii kazi alipewa Kwa vigezo gani?
Lakini ya nini buana acha wafu wazikane!!!! Awamu ya ajabu hii haijawahi tokea!!! Itakuwa simulizi kwenye vitabu na maandiko ya historia ya nchi hii!!!!
 

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
11,000
2,000
Kuna nini tena kimetokea nchini.................... Maana kama ni kabali tushakufa sasa.

Labda kama wanasema wanalegeza Mambo kidogo.
Marehemu ameshakufa ila bado hajachomwa moto. Labda anakuja kuomba merehemu asichomwe moto!
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,605
2,000
Wabunge wajiadhari sana.... Watu wasio julikana wataendelea kuuwa wabunge hahah..... Update zote nafikiri nitazipata hapa hapa jf.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom