Msekwa awa Makamu CCM!


M

maggid

Verified Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,084
Likes
398
Points
180
M

maggid

Verified Member
Joined Dec 3, 2006
1,084 398 180
Hivi punde tu, PIUS Msekwa amependekezwa na Kamati Kuu ya CCM kuwa mgombea pekee wa nafasi ya Umakamu Mwenyekiti, CCM. Hii ni kwa mujibu wa vyanzo vya kuaminika ndani ya CCM. Kwa habari zaidi katika picha, tembelea: http://mjengwa.blogspot.com
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
naona wanahofia kuvalishana kofia mbili kwa wakati mmoja.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Hivi punde tu, PIUS Msekwa amependekezwa na Kamati Kuu ya CCM kuwa mgombea pekee wa nafasi ya Umakamu Mwenyekiti, CCM. Hii ni kwa mujibu wa vyanzo vya kuaminika ndani ya CCM. Kwa habari zaidi katika picha, tembelea: http://mjengwa.blogspot.com
Bora nae wamemkumbuka!...Congratulations kwako Mzee Msekwa
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Maskini Lowassa.... sijuia aanze kujifunza alama za nyakati..
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hapa CCM wamelamba dume, wamecheza! Naona wameamua kuwa serious kidogo. Uzuri kwetu na ubaya kwao ni kwamba huyu mzee siasa za majukwaani haziwezi kabisa, akina Mnyika watamnyanyasa sana. He is more of an intellectual than a politician. Sanasana atawasaidia kuwaandikia ccm mashairi lakini sio kukomboa majimbo kama mzee Malecela!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kama ni kweli ndugu Maggid nasema asante kwa habari hizi. Ila nauliza kama ndiyo demokrasia hii kwamba awe mgombea pekee.Hapakuwa na wengine walio taka nafasi hizo ama Katiba inasema apendekezwe mmoja ?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hapa CCM wamelamba dume, wamecheza! Naona wameamua kuwa serious kidogo. Uzuri kwetu na ubaya kwao ni kwamba huyu mzee siasa za majukwaani haziwezi kabisa, akina Mnyika watamnyanyasa sana. He is more of an intellectual than a politician. Sanasana atawasaidia kuwaandikia ccm mashairi lakini sio kukomboa majimbo kama mzee Malecela!
Kitila,

Kwa wakati huu, CCM walikuwa wanahitaji kiongozi makini, sio mpiga Debe, wananchi siku hizo wanayaona na kuyasikia wenyewe kwenye vyombo vya Habari, hawahitaji mpiga debe mwingine...

Nadhani pia CCM itafaidika kutoka kwa Msekwa kwa kuweza kudumisha demokrasia ndani ya chama chao,,, maana mtu ambaye amekuwa bungeni kwa miaka yote,,, nadhani hatapenda majungu sana...

Lakini la muhimu tunahitaji demokrasia idumu vizuri pia kwenye vyama vingine vya siasa sidhani huyu mzee atakuwa mtu mbaya...

Kwangu mimi naona ni BEST kutoka kwa wote waliotajwa... ingawa JF inaweza kuja na kashifa zake,,, lakini at least hatukuzisikia kashifa hizo tangu aastaahafu...

Dalili ni kwamba baada ya mkutano mkuu,,, pia katibu mkuu atakuwa mtu mzuri,,, maana Mwenyekiti,na Makamu wake wawili ndio hao watakao pendekeza katibu mkuu!!!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,497
Likes
398
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,497 398 180
Sad thing about this on Malecela is that he was never open to public if he was going to step down or not. This now sounds like demotion due to the fact that he was associated with other "wataka umakamu"!

Mzee wetu ataingia katika historia kama mtu aliyecheza Patapotea na akadhihakiwa!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Nafikiri ni uchaguzi mzuri. Isingeliwezekana Lowassa kuwa makamu Mwenyekiti wa CCM na huku ni PM.

Hongera Msekwa, baada ya kutemwa Uspika sasa umepata nafasi nyingine.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Anastahili pongezi, ila naona kama ni kugawana na kuleta balance ndani ya chama, Mwenyekiti = mtandao, makamu sio mtandao.

safi kiaina!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Nadhani, pamoja na KIBURI chake, Msekwa ni kiongozi mzuri, hasa ukizingatia amefanya kazi nyingi sana ndani ya chama tawala kwa miaka mingi na anakijua sana. Pamoja na hayo si mwanamtandao jambo ambalo JK alilitaka. JK alitaka majina, akapelekewa, Mangula, Sumaye na Msekwa, lakini yeye na watu wake walikua wakimwangalia zaidi Msekwa kama chaguo sahihi. Mangula walimuona kama mtu aliyekaa muda mrefu CCM kama kiongozi wa juu na hivyo anastahili kupumzika. Sumaye walimuona kama mtu HATARI kwani pamoja na kukana, bado anaweza KUUTAKA URAIS hapo baadaye, jambo ambalo badi si jema sana kwa wanatandao maslahi. Msekwa anatajwa kuwa karibu na Rostam Aziz, kama mtakumbuka kupitia VODACOM kama Mwenyekiti wa Bodi. VODACOM ndiko alikokua pia Mkurugenzi Mpya wa TANESCO, Idriss RAshid. KUNA SIRI KUBWA HAPO BADO
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Kwa Msekwa kupendekezwa, inaweza kuwasaidia sana ccm kujibu hoja za wapinzani zinazoibuliwa kila kukicha. Binafsi namkubali kwamba anafaa kwenye hiyo nafasi
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
135
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 135
Hapa CCM wamelamba dume, wamecheza! Naona wameamua kuwa serious kidogo. Uzuri kwetu na ubaya kwao ni kwamba huyu mzee siasa za majukwaani haziwezi kabisa, akina Mnyika watamnyanyasa sana. He is more of an intellectual than a politician. Sanasana atawasaidia kuwaandikia ccm mashairi lakini sio kukomboa majimbo kama mzee Malecela!

Anaweza kuifanya CCM system iwe sensible kidogo...

Kwa mtaji huu Katibu Mkuu huenda akawa mtu very bogus kama E. Nchimbi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Nadhani ni malipo ya "nidhamu yake ya Chama". Licha ya kubwagwa vibaya kwenye kitu cha Uspika na kutopata ulaji mwingine mkubwa Msekwa amekuwa kimya. Bila ya shaka utii katika chama unalipa na natumaini ataleta kile kinachotamaniwa na wana CCM - whatever that is.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,605
Likes
117,725
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,605 117,725 280
Je, Msekwa atakuwa tayari kuhakikisha makundi ndani ya CCM yanavunjwa na pia kupambana na ufisadi, ula rushwa, mikataba mibovu na viongozi wanaojilimbikia mali ili kurudisha credibility ya CCM inayozidi kuanguka kila kukicha!?
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Anaweza kuifanya CCM system iwe sensible kidogo...

Kwa mtaji huu Katibu Mkuu huenda akawa mtu very bogus kama E. Nchimbi.
Hivi sasa Nchimbi atakua K.Mkuu ataachia UWAZIRI?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Kama atapewa Ukatibu Mkuu, basi kwenye mabadiliko yajayo sitashangaa atatemwa. Ila itakuwa ni wrong choice.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Upo uwezekano wa kuwa NApe Moses NNAUYE kuwa Katibu Mwenezi... Kwa mwenye nyeti atupe....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Halisi, kwani Mwanri si amejitahidi, kwani jinsi ninavyomuona Mwanri anaweza kuuvaa Ukatibu Mkuu na hivyo Nape anaweza kuwa mwenezi. Lakini Makamba atakwenda wapi?
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Habari za hapa na pale ni kuwa Msekwa kapendekezwa na Mwenyekiti kushika kiti cha Malecela
 

Forum statistics

Threads 1,238,426
Members 475,973
Posts 29,319,968