Msekela anateswa na nyoka katika nyumba yake

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
100
Points
60

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 100 60
Kwa wakazi wa Mkoa wa Mwanza: je, ni kweli Mkuu wa mkoa wa Mwanza Dr. Alex James Msekela(Pia Mbunge wa Tabora Kaskazini), kuwa wamekuwa wakisumbuliwa na nyoka katika nyumba yake. Inadaiwa kuwa usiku amekuwa akishindwa kulala yeye na familia yeke na hali imekuwa mbaya kiasi cha kula chakula wakiwa wameweka miguu juu ya meza wakiogopa nyoka hao.
 

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
6,823
Likes
1,553
Points
280

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
6,823 1,553 280
Mkuu wa mkoa wa anaishi kwenye kilima hivi na huo mlima umezungukwa na miti mingi sana, ni kama msitu hivi na unapendeza kwakweli na ukifika kule kwake kuna mandhari zuri tu na ulinzi wa kutosha. Sijawahi kusikia habari za nyoka kuingia ndani, yawezekana wapo kwa sababu ya hayo mazingira niliyoeleza hapo juu. Ninachokiona pale labda ndege kuna ndege fulani hivi wanachafua mzingira ile mbaya, wapo upande mmoja wa mlima ile miti yote imekuwa miupee
 

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,011
Likes
3,156
Points
280

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,011 3,156 280
Mkuu wa mkoa wa anaishi kwenye kilima hivi na huo mlima umezungukwa na miti mingi sana, ni kama msitu hivi na unapendeza kwakweli na ukifika kule kwake kuna mandhari zuri tu na ulinzi wa kutosha. Sijawahi kusikia habari za nyoka kuingia ndani, yawezekana wapo kwa sababu ya hayo mazingira niliyoeleza hapo juu. Ninachokiona pale labda ndege kuna ndege fulani hivi wanachafua mzingira ile mbaya, wapo upande mmoja wa mlima ile miti yote imekuwa miupee
Tatizo la jamii zetu zimegubikwa na imani zisizo na vichwa wala miguu....ni ajabu kama mtu unaishi jirani na msitu alafu ukiona viumbe wengine unachanganyikiwa ili hali wewe ndio upo jirani na makazi yao.
 

Forum statistics

Threads 1,203,077
Members 456,571
Posts 28,098,848