Msanii wa Kichina Akiimba Kiswahili Kwenye Bongo Star Search

EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
35
Points
125
EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined Aug 1, 2018
35 125
Unaweza kusema hii ni moja ya faida ya utandawazi ambapo lugha, tamaduni hadi nyimbo za nchi moja huweza kuwafikia wengi katika mataifa mengine yenye tamaduni tofauti. Hali hii husababisha hata baadhi ya watu kuvutiwa na tamaduni au lugha hizo za kigeni na hatimaye kujifunza na hadi kuimba.

Chinese Artist Singing in Swahili at Bongo Star Search in Tanzania
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,899
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,899 2,000
So what, kesho utamkuta na nyara za serikali.
Amkeni nyie bongolala huyo anacheza na akili zenu tu, kesho mmeliwa anarudi kwao
 
EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
35
Points
125
EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined Aug 1, 2018
35 125
So what, kesho utamkuta na nyara za serikali.
Amkeni nyie bongolala huyo anacheza na akili zenu tu, kesho mmeliwa anarudi kwao
Kwa hiyo unachosema ni kwamba anapumbaza akili wabongo ili aibe nyara za Taifa. Kuna wale wa kuiba hata ukimuona unamjua, huyo anaonekana ameshafika Bongo na haendi popote.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,899
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,899 2,000
Kwa hiyo unachosema ni kwamba anapumbaza akili wabongo ili aibe nyara za Taifa. Kuna wale wa kuiba hata ukimuona unamjua, huyo anaonekana ameshafika Bongo na haendi popote.
Kujiita masai joseph sijui?huyo bado ni liu Chi nha.
Ana kazi maalum hizi zingine zuga TU. Cheka na nyani utavuna mabua.
Aridhike na vumbi lililopo hapo kwa kipi.
 
EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
35
Points
125
EastAfricanTube

EastAfricanTube

Member
Joined Aug 1, 2018
35 125
Kujiita masai joseph sijui?huyo bado ni liu Chi nha.
Ana kazi maalum hizi zingine zuga TU. Cheka na nyani utavuna mabua.
Aridhike na vumbi lililopo hapo kwa kipi.
Sasa hapo utamdhibiti vipi mtu kama huyo ambaye ameshajichanganya mitaani na ana watu wake kibao ambao ni wenyeji.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,899
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,899 2,000
Sasa hapo utamdhibiti vipi mtu kama huyo ambaye ameshajichanganya mitaani na ana watu wake kibao ambao ni wenyeji.
Ni rahisi sana, tatizo hao waliopo wako busy kutafuta makosa ya kipumbavu ya raia wao na kuacha watu km hawa. Huyo mchina ni mtu wa kumuweka karibu mara moja.
Hatua zingine zikifuata.
Mtachekwa sana hapo mbele mwacheni aimbe.
 
K

kimwerijcb

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2018
Messages
260
Points
250
K

kimwerijcb

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2018
260 250
Nilimwona leo,anajiita JUMA SHAROBARO
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,726
Points
2,000
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,726 2,000
Huyo jamaa anaigiza tu hayupo serious ni meneja wa star time
 
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
2,149
Points
2,000
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
2,149 2,000
Anazuga zuga tu hiyo
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
5,696
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
5,696 2,000
Kujiita masai joseph sijui?huyo bado ni liu Chi nha.
Ana kazi maalum hizi zingine zuga TU. Cheka na nyani utavuna mabua.
Aridhike na vumbi lililopo hapo kwa kipi.
Huu ndio ukweli uliojificha.
Hujakosea
 

Forum statistics

Threads 1,335,344
Members 512,308
Posts 32,502,898
Top