Msanii wa filamu Elizabeth Michael lulu ni Muislam? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa filamu Elizabeth Michael lulu ni Muislam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, May 30, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Naona siku hizi nguo anazofaa zinafanana kabisa na wanawake wa dini ya kiislam.
    kwani naona anavaa kiheshima zaidi
     
  2. s

    sverige JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    katafute kazi yakufanya wacha ummbea
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,207
    Likes Received: 4,102
    Trophy Points: 280
    JF for Great Thinkers!Tafakari!
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Usichanganye dini na utamaduni.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata angekuwa Muislam naningekuza



    tu!
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,230
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    ushasema kwenye heading yako,msanii!!!msanii anaweza kuvaa uhusika usio wake pia!
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida wanawake wanapokuwa katika hali ya huzuni kuvaa hivyo, sasa kama kuna watu wanavaa hivyo wanapoenda kwenye ibada hiyo ni issue nyingine.
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,335
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Binadamu anapokua na matatizo humrudia MUNGU WA KWELI ili amsaidie.

    Ndo maana yake!!!
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kila vazi la kiarabu ni la kiislamu? Angalia dini isikufanye mtumwa wa tamaduni za watu.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,141
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    ulitaka avaeje. siku yakikukuta tukuone uvaaji wako.
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Uislaam kupiti Qur'an, umeelezea mavazi yake na katika Biblia pia Mavazi yameainisha. Kama kusoma hujui angalia mapicha/ video za Yesu au Musa (Ten Commandments) kisha angalia mavazi yao ! Huwezi kuzifuta Ishara !
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Alipokuwa anavaa utupu. Alikuwa kwenye furaha eeehn !? We kweli ni ARV's
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maji ya shingo mkuu
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa,alichobakia ni kuingiza nguo kwenye chupi angekuwa mwanamke wa dini ya kiislam.
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwa sasa mavazi yake ni ya kiheshima ila kwa kipindi cha nyuma kabla hajaingia matatani nguo zake unazikumbuka? fanya search google
     
  16. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 661
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    sio kila mzungu kijijini ni padri dogo
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwani wanawake wasio waislamu wanatembea uchi? Huwa naona masista wanavaa ushungi au sio?
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    sasa ulitaka aende mahakamani na vile vimini vyake????!!!

    we vipi?????
     
  19. salito

    salito JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    acha nijionee
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    angalau tumejua upo
     
Loading...